Điệp Vụ Gò Vấp 98 Một đêm thú vị

Lượt xem: 1,317

Boner

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
9
21
22
TPHCM
0 ₿
Đêm SG cận lễ khá tĩnh lặng, tui quyết định đánh xe từ Q7 sang ADGV thư giãn. 2 số muốn book thì nghỉ mất tiêu cũng khá buồn, được lễ tân giới thiệu một vài số mới. Cũng chưa thấy ae viết bài nên mình chuột bạch vậy. Số 98.Em gái bắc khá dịu dàng và chịu học hỏi.
Xông hơi chưa bao lâu thì em lên phòng, đánh giá sơ bộ thì bé tròn trĩnh, chiều cao vừa phải, dành cho ai có gu chuppy 1 tí. Giọng nói ân cần nhỏ nhẹ, thích nhẹ nhàng tình cảm, thích từ từ nâng niu cảm xúc của cả 2. Riêng điểm này thì mình thấy rất có tâm, hiếm có bé nào chịu học hỏi cái mới như em. Chịu khó xem các video hướng dẫn cách dìu cảm xúc của đối phương lên từ từ. Tất nhiên sẽ tuỳ gu mỗi người, có người thích mạnh bạo, thích những trò bạo dạn. Riêng mình thích nhẹ nhàng, tình cảm, và từ từ. Body bé sẽ ko bằng nhiều em khác, bù lại kỹ năng như thế mình cảm thấy chấp nhận được. Anh em thích bạo lực thì sẽ ko hợp gu nhé. Màn thư giản trong bồn khá lâu và kỹ càng, bé thực hành các skill body lick, foot lick rất thú vị. Riêng phần foot lick thì anh em có đôi chân mềm thì sẽ đc trải nghiệm, vì chân thô ráp quá liếm sẽ đau nên ko thể như ý đc. CIA sẽ ko đc 100% vì bé mới vào nghề vẫn chưa quen. Cái này mình chấp nhận đc vì ko khó tính và miễn sao có cảm xúc thật nhất thì mình đã thoả mãn. Cảm giác như người yêu vậy nếu ae nhẹ nhàng ko vồ vập. Để các bé có thể làm tốt nhất thì tất nhiên phải có cảm xúc và mình là kiểu người khá chú trọng cảm xúc cả 2, nên phần mở màn rất thoải mái và thời gian chiếm khoảng 30 40%.
Bé từng là nv massage spa nên skill bấm huyệt và xoa bóp rất ổn, tính mình thích mới mẻ nên khá hài lòng với phần massage khoẻ.
Bé hoạt bát vui vẻ nên đôi khi ham nói chuyện mà quên mất thời gian, ae có thể nhắc, nhưng mình đi khá nhiều nên ko mấy thích màn nuru trườn Thái các thứ nữa, mình để bé massage khoẻ nhiều hơn.
Màn thư giản 2 mình lại thích nằm ôm nhau và hand job như người yêu hơn, khiến cảm giác thật hơn nên bé làm theo ý, kết thúc rất hài lòng và bé cũng chia sẻ cảm xúc của bản thân khiến cuộc vui trọn vẹn và thật hơn. Tuy nhiên đó là cảm nhận chủ quan, ae đọc và tham khảo nếu có cùng gu thì hẵng book nhé, và nhấn mạnh là phần massage bấm huyệt bé làm rất tốt.
Đánh giá tổng thể body:
V1 cam vn 6/10, mình dễ tính nên nhỏ lớn gì cũng ngon
V2 6/10 nhưng bù lại da căng mịn nên cá nhân mình thấy ôm thích
V3 8/10 tròn trĩnh
V4 10/10 cái này mình ưng vì v4 gọn gàng sạch sẽ, mượt mà k quá nhiều violon vì đã đc chăm sóc kỹ.
Tóm gọn 98 là cô bé yêu thích sự nhẹ nhàng, từ từ và chịu khó học hỏi, ae có thể trải nghiệm nếu đúng gu.
Nếu hỏi có đi lại lần 2 ko thì câu trả lời là maybe, cá nhân mình vẫn muốn trải nghiệm thêm các số khác, nhưng 1 phần vẫn lưu luyến cảm giác khá chân thật mà bé mang lại. Nên nếu số kế tiếp ko hài lòng mình sẽ quay lại bé.

Chúc ae vui vẻ

Tick 1200 - 30%
Tip 1200

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
427
0 ₿
Thay mặt 98 Ánh Dương chân thành cảm ơn anh đã tin tưởng ủng hộ cs và bé.
Chúc bác có kỳ nghỉ lễ vui vẻ!