Q.12 99 Cẩm Thy, 10 điểm ko có nhưng ! ( tính dấu mà thấy có lỗi với ae quá )

Lượt xem: 2,619

Vinhma

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/10/23
Chủ đề
12
40
33
Hcm
0 ₿
Sau thời gian phiêu bạc giang hồ đến hôm nay chính thức tìm được chân ái.
Vì cũng có thể gặp đúng gu nên phần điểm là chủ quan của bản thân thôi nha ae.
Face: đúng gu ( xinh kiểu Việt, thật, hiền, dễ mến)
Kĩ năng:
_ massage khoẻ: chuyển qua từ spa nên rất bài bản, đủ lực. cảm giác khoẻ từ đầu đến chân luôn. Ae mỏi người thì đọc thần chú 99, bao khoẻ
_ massage mệt:
nuru out trình nhất trước giờ mình từng gặp. ( vòng 1 tự nhiên to, siêu đẹp, ko xệ nên là nuru nó bồng bềnh lênh láng ntn thì ae tự hình dung nha). Chống chỉ định với ae thích vừa tay nha :)). Nằm úp thả lỏng :lưỡi, ngực, v4 trôi nhẹ nhàng lên xuống tê tái toàn thân.... nằm ngửa thì khỏi nói luôn. Chưa cần dùng miệng mà thằng em bị ngực với bướm xinh vờn cho tung toé. Kiểu nhẹ nhàng tự nhiên nên lần này rùng mình cảm xúc thiệt sự. 10đ
Bj: nhẹ nhàng sâu lắng, chụt chụt chụt đều đều tung toé lần 2 trong miệng.
_ Thái độ trong công việc: chắc tui bị cặp ngực phong ấn u mê nên là 10đ tiếp nha ae. Thấy cực kì chịu khó, chu đáo, với có tâm.
Đi thanh tra cho ae mà bị bỏ bùa rồi nên ko biết chê cái chi luôn xin lỗi ae.( phần điểm trừ nhẹ về csvc mình có đề cập ở bài trước rồi, ae quan tâm thì tìm đọc nha)
Ktv:99
Vé: s queen. Tic 1tr2( code50%). Tip1tr2.
Hài lòng và hợp gu nhất từ trước đến giờ.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Chúc mừng bác! Bác tìm đúng chân ái rồi! 99 là đỉnh của chóp mà! Cẩm Thy cảm ơn bác nhiều!

• Like
Điểm cảm xúc: Vinhma

Arsenalvd

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/11/23
Chủ đề
0
8
1
Hóc Môn Tp HCM
0 ₿
Mình có đi Cẩm Thy vài lần, ktv thì không chê rồi, có một cái mình muốn cải thiện là nước ấm. Tắm bao nhiêu lần nhưng không thấy ấm chút nào luôn, thay máy được không ạ

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Ô, quái là mấy ông nội điện nước này. Bảo trì, bảo dưỡng rồi đấy bác. Vừa rồi bác ở phòng nào đấy ạ?

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Thế bữa sau bác đi bác nhớ dặn KTV là anh dùng nước ấm hơn bình thường chút xíu giúp cơ sở xem sao nhé! Nếu KTV nói không thể làm nóng hơn thì để Ad trực tiếp xuống tắm cái xem tình trạng thế nào.

Vinhma

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/10/23
Chủ đề
12
40
33
Hcm
0 ₿
Chắc lúc bác đi bị trục trặc, tui thì xém chín chim mấy lần

• Haha