Bình Tân - 99 DBBT - Tìm lại người xưa tại địa điểm mới | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân 99 DBBT - Tìm lại người xưa tại địa điểm mới

Lượt xem: 907

Đáng Đồng Tiền

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
13
90
44
0 ₿
chào các bác , 1 hôm đẹp trời thấy bé 29 Tân Định cũ đi làm lại bên Bình Tân thế là phơi phới alo book cái hẹn với em nó ngay và luôn kẻo em nó lại đi nữa hehe
chạy quãng đường xa gấp đôi từ nhà để đến thăm bé làm ông trời cảm động tặng tui hẳn 1 cơn mưa tầm tã , mặc áo mưa mà vẫn ướt, tới nơi lao vội vô hầm cho ấm, chú bảo vệ lịch sự quá lấy khăn lau xe còn đẩy giúp , tui móc luôn 20k gửi chú cho tình cảm.
Lên quầy thì cũng mọi lần, rút đt check code các kiểu rồi ngồi đợi lên phòng thôi, mà sao lần này có cảm giác nôn nôn lạ lạ, chắc sắp gặp người quen nên thế , tui lo lắng quá nên xin 2 quả trứng luộc ăn cho bớt lo, ăn xong làm chai nước đỡ hơn hẳn, tính ăn thêm tô mì cho có sức thì được mời lên phòng nên chút nữa ăn sau vậy hihi
lên phòng xông hơi cho ấm , bữa nay ướt mưa lạnh lạnh ngồi xông nó đã gì đâu, ngồi nóng cả người phê phê hehe, thấy bé mở cửa bước vào , bé nhận ra tui luôn, bé cười tươi ghê ,chào tui rồi giúp tui lau khô người xong lên ghế ngồi ôm ấp nhau tí ôn lại chút quá khứ ,2 quả cam của bé thì tui sao bỏ qua được, thọt tay vào sờ tí cho ấm lòng bàn tay , bé ngồi lấy tay chọt chọt khều khều thằng nhỏ làm nó thức giấc, thấy vậy bé dắt tui đi tắm lun , bé thoát y rồi bước vào , tắm rữa sạch sẽ cho tui rồi bắt đầu áp sát dê tui , lần này có cảm giác bé còn bạo hơn lần trước , ngồi lên thằng nhỏ hẩy hẩy làm nước văng tung tóe , tui thì vẫn ăn cam nấu cháo lưỡi , thỉnh thoảng bóp nhẹ cặp mông của bé rồi lướt ra phía trước khám phá cái khe hẹp thần thánh, bé bắt đầu phát ra âm thanh jav thật hấp dẫn, bé bắt đầu kèn sáo trả thù tui , bé như đang ăn cây kem mình thích vậy vừa liếm vừa mút , tui phê thấy ông trời lun hehe
lên giường bé không chịu tha cho tui mà đè ra hành tiếp , còn bảo để em thịt xong rồi em đấp bóp sau nha , không ổn gồi đại vương ơi, bé đè ra hun rồi liếm rồi bú rồi lại liếm, xong bé dùng ngực chà tới chà lui , rồi ngồi lên thằng nhỏ hẩy hẩy hẩy, thiếu xí nữa chắc nó lọt vô hang lun rồi, tui không chịu thua 2 tay hoạt động liên tục, móc cua thần thánh tung ra, bé ra nước ào ạt kèm âm thanh JAV kích thích cực kỳ , 1 lúc sau bé ngồi ngược lại úp hẳn v4 vô mặt tui rồi cúi xuống nuốt trọn cậu nhỏ , cuộc chiến kéo dài nhưng sức chịu đựng có hạn và tui đã hy sinh .
Bé vệ sinh lại rồi đấm bóp cho tui , vẫn dê tui tiếp.... tiếc là sắp hết giờ chứ không chắc tui úp lên onsen 2 với bé lun rồi hihi, chia tay bé hẹn lần sau sẽ làm cái onsen 2 khô máu với bé
đánh giá sơ
CSVC 8đ : sạch sẽ , gọn gàng
face 8đ : xinh, có duyên
v1 : 8đ : bóp sướng
v2 : 7đ : ngon
v3 : 8đ : doggy số 1
v4 : 9đ : đẹp, ngon
sv : 10đ gần gũi và nhiệt tình
chi phí : 700k+1200k cho cuộc hội ngộ, 50k pv 50k bv

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
á à, theo từ TĐ qua BT lun, phần 2 này đáng giá quá kkkkkk nghe mùi chắc sắp có phần 3 =)))