99 DDCN

Lượt xem: 2,019

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

violet2802

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/3/19
Chủ đề
12
107
91
30
0 ₿
Ở Phú Quốc hơn 1 tháng trời, mà tâm trí lúc nào cũng nhớ đến các nàng tiên ở Shangri-la nên cứ mong đến ngày được trở về đất liền để qua thăm các nàng. Ông trời không bao giờ phụ lòng kẻ tình si, thế là cuối cùng cũng có cái lịch được trở về đất liền để thăm gia đình, bạn bè và đặc biệt là các bóng hồng xinh xắn ở Shangri-la.

Đáp xuống sân bay TSN sau hơn 1 tiếng bay, thì được thằng bạn chí cốt đứng chờ để đưa về nhà. Tắm rửa này nọ xong cảm thấy thoải mái tinh thần gì đâu. Như đã book lịch trước, đúng 6h tối thì thằng bạn nó tới nhà chở ra Phạm Văn Đồng để nhậu nhẹt vài chai, mừng ngày được trở về đất liền.

Tới Shangri-la sau khi cưa hết hơn nửa thùng con cọp ở quán, thì vô tình thấy 1 bé xinh đẹp đang ngồi ở dưới nói gì với anh quản lý. Ưng mắt vì face nhìn cũng xinh, body mình dây nên mình nói với bé thu ngân là cho mình số đó ( mặc dù không biết là số mấy )

Hôm nay đặc biệt có khăn nóng, nên đắp lên mặt nhẹ cả người. Đắp phê quá nên ngủ quên lúc nào không hay. Đang phê giấc thì anh quản lý lại kêu dậy và mời lên phòng. Bé đứng chờ sẵn trong phòng với một bộ đồ ren mỏng ( đồng phục của bé nào cũng tương tự nhau, làm mình n....ứng quá n...ứng, kkkk )

Vừa trò chuyện bé vừa lột đồ mình ra, và cũng biết là bé mang sbd 99, một con số khá là đẹp. Trong lúc tắm, một phần do bé kích thích mình quá độ, và cũng một phần do khá lâu rồi mới đụng chạm vào người khác giới, nên mình đã out 1 cách nhanh chóng trên ngực nàng.

Không biết có phải do mình quá bự con hay không, mà phần khỏe, mình cảm thấy chưa đủ đô, nhưng cũng cảm nhận được bé đã làm hết sức. Có yêu cầu bé làm thêm 1 slot nữa vì chưa cảm nhận được những đường lưỡi điêu luyện đến từ bé nên về sớm không đành, và bé cũng đồng ý luôn.

Gặp đúng DDCN nên cảm giác nó khác ngay từ màn dạo đầu. Cặp ngực vừa tay với đầu ti săn chắc, trườn khắp người mình từ trên xuống dưới, từ trái qua phải. Mọi ngóc ngách, mọi ngõ hẻm đều bị cặp ngực ấy trườn hết, không chừa 1 chỗ nào.

Kèm với đó, những đường lưỡi điêu luyện không kém. Rà hết từ man tai xuống tới cổ, rồi đầu ti của mình và dừng lại khi gặp thằng em khủng bố của mình. Bé tung ra những skill độc và lạ với thằng nhỏ, tuy nhiên vẫn không sao hiểu được tại sao thằng anh nó lại sướng nữa. Và rồi cái gì đến nó cũng đến, thằng nhỏ bỗng dưng òa khóc trong sự sung sướng tột độ của thằng anh.

Lau sạch người rồi cả 2 nằm ôm và tâm sự với nhau. Bé kể trước đây bé cũng đã làm ở quận 5 và mới chuyển qua đây 1 thời gian ngắn thôi, nên có gì thiếu sót, mong mình bỏ qua. Bé cũng đã mở lời như vậy rồi, không lẽ là đàn ông, lại không bao dung cho em nó.

Hết giờ và mặc đồ xuống phòng thư giãn ngồi chờ thằng bạn xuống. Tip cao hơn vé kha khá vì out tận 2 lần.

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
115
56
0 ₿
Đi massage có chỗ nào ktv lấy 3 số ko bro, lần đầu mới thấy có số 99

Chienbinhbaoden

Tập Sự