Bình Tân 99 Dubai gặp em là ý của ông trời

Lượt xem: 674

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
Dạo này mưa gió thất thường đi về cứ dằm mưa suốt nên cơ thể có vẻ hơi âm âm trong người, quyết định nếu mưa nữa thì đi xông hơi, ai dè mưa thiệt, ý trời không thể cản, thế là lủi về bình tân , đá chống giao xe lên quầy đưa code ngồi chờ như một như một thói quen, lần này chọn bé 99 vì nghe anh em khen từ tân định qua đây
lên phòng xông được khoảng 5p thì nghe tiếng mở cửa cũng ra chào bé luôn, bé cao ráo có da có thịt, mặt thì xinh khỏi chê, bé chào rồi lấy khăn lau khô xong dắt đi tắm, nhìn cái body cám dỗ mà muốn ôm bé lại thịt ghê kkk, tắm cho thơm tho rồi tui tranh thủ khám phá trước, tiên hạ thủ vi cường mà , ôm bé lại mân mê v1 rồi lướt dần xuống v4 , bé cứ ứ a ứ á làm tui nóng hết cả người rồi bé quay lại bắt đầu làm tui lại, bé thổi thì cứ hết nước chấm, thổi hồi tui phải dừng lại lên giường chứ thêm chút nữa chắc tiêu
Lên giường đấm đá 1 tí cho có cái gọi là mát xa, tui ko quan trọng vụ này lắm, tới lúc trườn thái thì dâm dâm cô nương xuất hiện kkk bé bắt đầu bú liếm khắp người kết hợp với cặp ngực kích thích các giác quan của tui, tới khi lật lại thì tui ôm bé lại mút nhẹ cặp bưởi, dùng lưỡi đá vào ti bé, bé rên mà nghe sướng lỗ tai, miệng hoạt động thì tay cũng phải hoạt động theo, lướt đôi tay khắp người bé trước khi nhất dương chỉ tung ra, v4 bé đầm đìa nước, bé run người theo từng nhịp móc của tui kkkk rồi bé cũng ngậm lấy cây cà lem của tui mút nhiệt tình, mút lút cả cán phê , nhắm kèo không kéo dài đc rồi xoay bé lại húp sò lun phê thiệt sự , lúc tui out bé cũng rên to rồi ưỡn người như lên đỉnh, xong xuôi ôm nhau mà bé thở gấp cứ như mới làm tình xong nó sướng gì đâu.
Đi về khỏe hẳn ra kkkkk
Tic 800 tip 1 củ
Ông trời cố ý cho tui gặp bé 99 thiệt là tốt bụng kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Ý trời hay ý bác đây :sprite-40::sprite-40:

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ
Gọi 0848330337 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau
Massage Dubai Bình Tân đang tài trợ buổi OFFLINE 10 NĂM CONGDONGMASSAGE, không biết Anh có đăng ký tham gia chưa ạ, a đăng ký ra giao lưu cùng các anh em ạ

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
18
135
84
0 ₿
số 99 này thấy quen lắm nha, nhớ thấy bé ở đâu rồi