Q.1 99 Dubai Q1: Cô bé lolita non tơ ngọt ngào nhưng em là đại cao thủ

Lượt xem: 4,217

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,179
0 ₿
Hello anh em.
Bữa giờ công việc bù đầu ngập mặt nên nhức mỏi toàn thân kèm theo cây súng tồn đạn nhiều chưa bắn làm nắng cực quá, vậy là phải đi matxa xả đạn thôi
Theo nguồn tin tình báo mình nhận đc thì DBQ1 mới xuất hiện 1 bé chân dài ngọt ngào dễ thương số 99, vậy là alo tới DBQ1 và book em 99 ngay và luôn, set hẹn lúc 3h trưa
Ngủ trưa 1 giấc xong thì phóng xe lên đường tới Dubai, vừa đúng 2h45, làm thủ tục check in các thứ thì lên phòng đúng 14h50
Hôm nay vô đúng cái phòng hơi nhỏ chật chội, ko để ý số phòng, chỉ biết là cái phòng lầu 2 , khi bước ra từ thang máy thì đi bên phải ở cuối hành lang, phòng hơi nhỏ chật chội so với các phòng khác, lại ko có phòng xông khô, chỉ có phòng xông hơi nên anh em nào muốn phòng không gian rộng rãi, đầy đủ tiện nghi thì né cái phòng này ra nha hehe, mình thì khá dễ tính nên không thành vấn đề
Thôi vô nội dung chính
Vô phòng thay quần áo rồi vô xông hơi, mới xông hơi đc 3p thì em gõ cửa, mời em vào và kêu em chờ mình xông hơi nha, em ngoan lễ phép dạ anh xông hơi đi, em ngồi chờ
15p sau, không để em đợi lâu, mình mở cửa ra gặp em thì thiệt bất ngờ đứng hình 5s khi thấy em, em nhìn khá giống em Santa girl ngọt ngào mình từng yêu thích ở chỗ matxa HL Q5 dịp Noel năm 2015 (nên mình đặt code name là Santa girl), em Santa girl này mình yêu thích đến mức đi 30 lần trong 3 tháng, tiếc là em ấy chỉ làm có 3 tháng và đi lấy chồng làm mình vấn vương em ấy 1 thời gian khá dài
Nhận xét ngoại hình em 99
Face: lolita ngọt ngào 8đ (theo cảm nhận của mình)
V1: 8đ to vừa tay, núm vú hồng hào thơm mùi sữa, đúng kiểu gái mới lớn, bú sữa là bao thơm ngon
V2: 7đ eo thon gọn, ôm vừa tay
V3: 8đ mông quá ngon để chơi doggy
V4: 8đ gái mới lớn bao thơm ngon, móc lốp vét máng thoải mái
Chân dài cao ráo, khoảng 1m61-62, (không tính guốc) mình cao 1m65, lúc em mang guốc 7 phân thì em cao hơn mình #3cm
Chào hỏi em, khen em dễ thương xinh xắn quá chừng, em cười e thẹn nói, hihi a khen quá làm e mắc cỡ quá ah
Mình hỏi em tên gì thì úi trời, em lại cùng tên với em hot girl ở cty cũ hồi 2017 mà mình từng si mê đắm đuối, theo đuổi nhưng không thành. Lúc này cảm xúc dâng trào, mình ôm em vào lòng và ôm hôn đắm đuối, em cũng hưởng ứng theo cũng hôn mình nồng nhiệt, cả 2 ôm nhau hôn gần 5p rồi kéo nhau vô bồn tắm cũng ôm hôn nhau say sưa, rồi em tắm rửa gội đầu cho mình và mơn trớn trong bồn tắm như phim soapland JAV, mình phải kiềm chế chút mới không bị out trong bồn tắm, anh em nào yếu yếu thì coi chừng out đó nha
Tắm xong thì mình và em dắt nhau lên giường tất nhiên là giường matxa haha
Matxa khỏe, em làm khá tốt, đủ lực, đủ bài
Matxa nuru, BJ, em làm nuru chuẩn bài như phim JAV, BJ tuyệt vời, bú liếm quá phê, em ngậm lút cán, anh em nào non kinh nghiệm là coi chừng bị out sớm nha
Mình nói em giúp mình phê thật lâu thì em hợp tác rất tốt, sau 20p mây mưa bú liếm cùng em thì mình phê tột đỉnh và bắn pháo ầm ầm vào cái miệng xinh xắn của em, em cũng ko phản ứng gì mà còn ngậm thiệt lâu khi mình bắn pháo, xong xuôi em còn hỏi phê quá phải không anh, súng anh mạnh thiệt, bắn pháo nhiều quá trời luôn =))
Sau khi bắn hết pháo thì em nói mình nằm nghỉ 1 chút rồi dắt mình vô bồn tắm rửa sạch sẽ lại
Kết thúc màn matxa sung sướng phê tột đỉnh cùng em, không ngờ nhìn em bề ngoài là cô bé lolita non tơ nhưng em lại là 1 đại cao thủ với tuyệt chiêu hấp tinh đại pháp huyền thoại
Tip = tic 900k
P.S: Anh em nào yêu thích món super onsen 2 thì mình strongly recommend là book em 99 và 68 nha, em có nói với mình là em ở chung phòng với em 68 và 2 em là song kiếm hợp bích cho super onsen, báo trước là em 68 cũng lolita ngọt ngào như em 99 này, khác biệt là em 68 ko có chiêu hấp tinh đại pháp nhưng võ công cũng thuộc hàng đại cao thủ, 2 em 68 và 99 này mà song kiếm hợp bích thì hết nước chấm, không còn gì phê hơn

Sửa lần cuối:
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Lux, biaodai and Mr Mìn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Lâu quá k gặp, 25 này off có ra k ông =))

biaodai

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/5/22
Chủ đề
0
77
27
0 ₿
bé tên gì vậy bro

• Like
Điểm cảm xúc: tuanthachsung553

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL cũng có cùng câu hỏi với Ông C camap.
Hido86 , tại hạ ngu muội đã từng thấy qua Cao Danh Quý Tánh của Lão Huynh ở đâu đó ở vài ba diễn đàn chuyên về anchoi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Thí chủ có link k =))

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,179
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: biaodai

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,179
0 ₿
25 tăng ca ở cty rồi. Có lịch tăng ca kín hết tháng ở cty rồi, ngành tui làm kinh dị nhất là tháng 6 và tháng 12

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
> 1 Thập Kỷ trước thì có link nhá , giờ thì mấy cái 4rum đấy sập hết rồi còn đâu.
Bỗng dưng hồi Trời gần sáng , tui chat với 1 Lão Thành , Lão ta gợi lại chút chuyện ngày xưa ấy...
chợt nhớ đã từng thấy H ở đâu đó , chỉ đơn giản thế thôi cũng chẳng có ý giề =))

biaodai

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/5/22
Chủ đề
0
77
27
0 ₿

Anh Lếu Lều

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/8/20
Chủ đề
0
14
0
0 ₿
Địa chỉ ở đâu vậy bro!?

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
đù số 99 đẹp ta chúc mừng bác ngon chym kkkkkk

Phu2022

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/12/21
Chủ đề
1
17
6
0 ₿
Đã đi em 99 này, cùng tuổi em 68: - dáng mi nhon cao, v1, 2, 3 ok, v4 mới đi vòng ngoài không thích móc vào trong . nói chuyện vui, ko như em 68 nói chuyện hơi chảnh. Em 99 và em 33 là bạn từ bên Nuber1 bên Q2 qua. (có điểm trừ là khuôn mặt ko xinh)

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Cả 2 em đều ko xinh hả bác.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,179
0 ₿
Gu thẩm mỹ của bro chắc cao, chắc phải đẹp cỡ Đỗ Mỹ Linh hay Angelababy mới đc bro xem là đẹp hehe. 2 em này tuy ko lung linh lộng lẫy nhưng cũng dễ thương xinh xắn ưa nhìn, thang điểm của t chấm cũng 7/10 (điểm số thì tùy gu mỗi người)
T đi em 68 cũng 3 lần và nói chuyện cũng vui vẻ, nhí nhảnh hồn nhiên, đâu có gì là chảnh
Sắp tới t sẽ thu xếp đi super 2 em này để coi song kiếm hợp bích của 2 em sẽ như thế nào haha

• Haha
Điểm cảm xúc: SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
chà hóng review của bác.