Q.1 99 Dubai Tân Định có gì khác biệt so với 99 nơi khác?

Lượt xem: 1,154

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Nhận được tin trúng được event “đánh ba”, mình liền chọn ngay cơ sở Dubai Tân Định vì nghe nói nơi này cũng có nhiều thứ khám phá. Thế là mình lấy dt nhắn tin ngay cho Mr Sơn Tùng để đặt chỗ. Lướt qua các topic thì thấy số 09 và 99 khá hot, nhưng mình có ấn tượng tốt với 99 ở 1 số cơ sở khác nên quyết định thử nghiệm với 99 Dubai Tân Định. Điều đầu tiên để nói về trải nghiệm đó là sự chuyên nghiệp của dịch vụ đặt chỗ. Mình đặt lúc 4:00 nhưng vì công việc đột xuất mình phải hẹn lại 4:30-4:45. Vậy mà, ông trời lại mưa, đường xe máy đã kẹt thì xe hơi nó còn kẹt gấp đôi. Mình sợ các bé bỏ mình nên đành nhắn hẹn lại thêm xíu. Thế là, mr Tùng vẫn giữ, nói mình yên tâm từ từ đến. Cảm giác mình được trân trọng ak. Và rồi sau 40 phút bơi trong làn xe thì mình cũng được bơi trong bồn cùng 99. Đánh giá sơ bộ:

1. Csvc: 7/10. Không như Dubai LTHG, Dubai Bình Tân. Không có xông khô
  2. Face: 7/10. Tạm tạm, do gu mình là non tơ mà bé cũng 25 rùi nên mình đánh giá tạm
  3. V1: 5/10. To tròn, săn chắc. Mình đánh giá thấp vì hàng đã được độ
  4. V2: 8/10. Con kiến
  5. V3: 7/10. Tạm
  6. V4: không check nhưng thấy cắt tỉa gọn gàng
Quy trình là bơi trong bồn trc, có 1 điều mình thấy lạ là trong bồn mình không dc thi triển võ công mà chỉ là tắm rửa bình thường (dĩ nhiên có sò mó các kiểu nhưng chỉ dừng lại ở đó, không dc thưởng thức skill) vì em nó nói là làm khoẻ trc rồi mệt sau. Em 99 tắm kỹ nha, okie đó. Tắm trc trận chiến và sau trận chiến, về khỏi tắm lại.

Lên giường thì em ấy thi triển massage khoẻ, phần này kỹ năng tốt 8/10 (mình thấy phần massage đầu chưa phê lắm). Em 99 làm đủ quy trình khoẻ từ đầu tới ngón chân. Khá ổn.

Masage mệt thì sao? Okie, em ấy thi triển rắn hổ mang trườn rất điêu luyện, em ấy trườn tới đâu mình phê tới đó. Không chỉ cảm xúc da kề da mà còn là âm thanh từ “miệng trên” với “aaaaaa,….ưuuuuu” và kèm theo âm thanh từ “miệng dưới”. Âm thanh đó là sự kết hợp giữa “cỏ hoang dại” và cặp mông tròn trịa của mình. Cứ sột soạt sột soạt. Phê cả người. Xong, lật bài ngửa nào. E 99 lấy cặp vếu (đã độ) thi triển bánh mì kẹp xúc xích và các màn trườn phê pha. Rồi chuyện j tới cũng tới, mình out trong 3’ dưới sự ngỡ ngàng của 99. “Em đã làm gì đâu?” Đó là 1 câu chuyện buồn.

Thôi, em tắm rửa cho mình rồi mình đi về. Em ấy chu đáo gọi locker chuẩn bị cho mình 1 phần gà tiềm khá ngon.

Đánh giá tổng kết:

1. Em số 99 đúng như chất lượng của em ấy. Còn 1 điểm là 100, điểm đó thuộc về gu từng người. Ví dụ như mình, mình không thích hàng độ nên nó chỉ dừng ở 99.
  2. Chuyên nghiệp nhưng không công nghiệp
  3. Vui vẻ, xả stress tốt, massage khoẻ tốt
  4. Gà tiềm không ngon bằng Dubai Bình Tân :)))))))))
Kết thúc buổi ăn chơi tại đây.

Tic: free event

Tip: 900

Locker: tô mì bò đặc biệt

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007