Q.1 99 DUBAI TÂN ĐỊNH NGON KHÔNG TƯỞNG - NGƯỜI TÌNH BÉ BỎNG

Lượt xem: 1,050

Hieuthao1993

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/8/19
Chủ đề
3
50
18
30
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Từ Hà nội vào được thằng đệ dẫn đi nhậu xong thấy có mấy thanh niên phát vé massa thằng đệ liền bảo có thích đi môn này không em dẫn đi thế là tự nhiên trong cơn mên hưng phấn đang tột độ sao mà chối từ. Thế là anh em làm nhanh vài chai cho xong book ngay chiếc grab ghé qua mà ngay thằng grab như mới tập chạy xe xe chạy vô cùng chao, thế là lần đầu trong đời dính say xe.
Vừa bước đến nơi được mấy anh em chào đón rất nhiệt tình thích nhất khi trong Nam anh em ân cần như vậy, mới ngồi được tí thì chó ăn chè ... Rất xin lỗi cơ sở nhưng anh em vẫn vui vẻ dọn dùm không thấy ai khó chịu ,ra vệ sinh rửa mặt tỉnh táo xong vào bù đắp cho a e 1 tí cafe. Còn thằng đệ cũng đã book sẵn vé cho mình giờ chỉ việc lên, bước lên đi vào 1 căn phòng khá rộng hình như số 1 anh em phục vụ chỉ dẫn rất tận tình 10đ say quá nên không xông ngồi uống nước ăn trái cây chờ em gái.
Tầm 5' cửa nghe cóc cóc thế là em bước vào ôi thôi rồi đúng gu thế nhở, rất mê mấy em như này mình dây giọng miền Tây vừa thấy em là thằng nhỏ đứng ngay 1 cây:3onion24:. Em bước vào chào anh không quên nhìn thằng em , em nói sao của anh to thế nhỉ anh đẹp trai quá... đúng em này miệng khá điêu thật mà tôi thích. Em ngồi xuống đúc trái cây nói chuyện tâm sự được 1 lúc thì em kêu bước vào bồn tắm với em. Em đứng dậy cởi từng chút từng chút cứ như coi phim S.E HD. Xong xuôi đứng dậy cởi cái quần ra em nắm tay dắt vào ngồi vào bồn nước , em gội đầu cho nên ngắm nhìn từ trên xuống ngực em thì vừa tay hàng thật nên không có chắc hay quá to, eo rất chuẩn, mông to, lông em lún phún nhìn chỉ muốn úp vào ngay. Tắm qua xông xuôi chỉ hơi khó chịu lúc em dùng sà bông mà để nó lọt vào đầu thằng em làm nó rát rát còn lại thì rất ok, em hun từ má xuống cổ thấy một mùi rất thơm hôn xuống ngực nút 2 bên ngực còn kêu anh sướng không phải rên nha không em phạt( Ôi dâm quá ) thế là rên nhẹ nhẹ đó giờ toàn làm con gái rên giờ kêu mình rên khó ghê. Hôn lên hôn xuống được 3,4 lần em hỏi muốn 1 cái ở đây hay anh muốn ở đâu khác không thì mình nói em đứng dậy cho mình bú miếng đã mới có hứng ra:cuteonion6:. Em đứng dậy ngay chà rửa thêm 1 lần cho mình thưởng thức xong xuôi em đứng gác 1 chân lên bồn mình bú em rên rất to ( sướng quá anh ơi,,,,) tiếng em thế thằng đệ phòng kế còn nghe hỏi tôi làm gì mà sao bên đó em này rên la thế. Hôn đã rồi thấy hơi mỏi cổ ngồi dựa vào bồn nói em làm ngay trong đây 1 cái cho tiện, em lại hôn từ trên xuống vài lần em mới bắt đầu tấn công 2 cái hài dón của mình hành hạ quanh đó em mới ngậm lúc vào được 1 lát thì mình ra trong sung sướng đúng là kỹ năng mấy em này đỉnh thật có quen mấy con bồ mà được hôn lúc dính răng lúc dính họng lúc thấy môi khô queo ko tí cảm giác, mà mấy em này ngậm thôi là thấy mềm siêu mềm đã phê từng chút:2onion18:
Đứng dậy em rửa sơ xong lau mình sạch nằm lên giường cho em massa hồi lực ,em đấm tới đâu đã tới đó nhất kỹ thuật kéo da nó phê chữ ê kéo dài làm mình ngủ quên không hay 1 phần say quá đi, tiếng ngáy chính bản thân làm giật mình dậy thì thấy em ngồi kế em bóp tay nhẹ nhẹ thì nghe em nói thấy mình ngáy nên em không dám làm mạnh đáng yêu quá, nằm lật lại cho em làm thêm tí thì em hỏi làm đá đang mệt người quất ngay. Thế là hồi lực xong vào hiệp 2 em bôi dầu lên người trườn từ chân lên xuống vài lần nhắm mắt hưởng thụ thầm nghĩ phải có vợ mà kỹ năng như này thì đã nhỉ anh em, buộc miệng nói em mà là vợ ai chắc không ai thoát được thế là em nói thế anh làm ck em đi ngay. Em này nói chuyện rất đáng yêu rất xuôi theo, nằm im tận hường em trường bằng 2 quả cam Mỹ xong thì đến cô bướm xinh trườn lên khắp người đến ngay thằng em trườn lên xuống nhiều lúc nghĩ 1 phát thôi chắc vào luôn mà mấy em này chắc kỹ thuật siêu cao không để xảy ra thấy em đi qua đi lại mà thằng em ko thể chọt vào được hay thật, em lại bắt đầu hôn từ ngón chân lên tới cổ tới ngực em chăm sóc cặp ngực mình rất kỹ còn cứ kêu mình rên lên, em lại đi lên đầu em hôn từ đầu xuống tranh thủ lấy lưỡi đánh nhẹ núm vú em , em vừa hôn mình vừa rên. Lại thèm cô bướm xinh nên kêu em lên 69 luôn mà em khoan hôn của mình để mình hôn cho đã, em vừa ngồi lên đã thấy nước lên láng em kêu tại anh mà em vậy đó bắt đền em đi. Bắt đền ngay chiếc lưỡi thần thánh đánh với tốc độ 100km/s lên hạt bé xinh của em, em rên không ngừng nghỉ gục ngã xuống mặt nằm ngay thằng em mình nước em ngày càng nhiều , thấy em rên to quá lâu sợ em mệt nên kêu em vô việc luôn cả 2 hôn ngấu nghiến được 1 lúc thì lần 2 tuôn trào. Em nằm lên 2 ánh mắt chạm nhau tâm sự 1 tí em hỏi có đói không thì mình cũng muốn ăn tô mì nóng cho khỏe người, em nói chờ em chút em xuống em lấy lên tầm 5' mì lên tới ngồi ăn trò chuyện với em xong ăn hết trái cây vào em tắm lại cho 1 cái êm ái. Em ôm tay dẫn xuống rất là tình, chắc ngày trước về phải ghé thêm 1 lần nữa quá đi.
Em này riêng mình cho 9 điểm đúng gu tất cả có cái lúc tắm để xà bông vào đầu thằng em hay sao đó mà nó cứ rát rát khá khó chịu còn lại tuyệt vời dành cho anh em thích bé đáng yêu mình dây dâm như người tình bé bỏng

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
như đang đọc truyện *** , bác rv thêm vài bé nữa luôn bác, đọc hứng thiệt.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
336
0 ₿
Dubai Tân Định chân thành cảm ơn anh đã ghé thăm cơ sở và chia sẻ trải nghiệm cùng bé 99. Chúc anh 1 mùa Noel an lành, hạnh phúc. Hẹn gặp lại anh thêm nhiều lần nữa.

Facata

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
7/5/16
Chủ đề
2
155
40
33
0 ₿
99 thấy nhiều pác rp nói là kĩ thuật đỉnh nhất dubai tân định hã ??? Đang phân vân 99 và 29 ko biết must try em nào kkkk

Heomapu

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/11/21
Chủ đề
0
12
0
0 ₿
Rp gì dài quá, đọc xong thấy chóng mặt nhức đầu và thằng nhỏ có tình trạng .... 12h :cuteonion27: