Q.1 99 gặp 99 , Liên Quân gặp Liên Minh

Lượt xem: 1,433

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Còn gì nữa đâu mà khóc với sầu ..... còn thở là còn gở ......

Giữa cái nóng của SG chỉ mong muốn có một nơi tá túc để cơ thể này có thể được ấm áp thôi phải không anh em , trong đầu quá nhiều chuyện bức rức làm cơ thể không thể nào ngủ được , cứ nằm xuống là cứ nghĩ về những chuyện không đâu , thôi thì phải tìm cách giải tỏa dù tài khoản đang báo động đỏ :(((( SOSSSSSSSSSSSSSSS , thôi nghèo cũng gắng cho thằng teo đi học , nghèo cũng gắng cho con CCCC nó phải sướng B04 , thế là tìm cách cho thằng nhỏ đi Dubai dù éo le thì éo le . Trước giờ dù muốn đi DB Q1 lắm nhưng lại ko có duyên , cứ tôi 12h alo anh hết phòng , alo anh KTV còn 1 bạn , alo mà thôi chắc có duyên với DB Tân Định rồi cứ alo là tự nhiên là muốn vác cậu bé quá anh em ạ , giữa cái nóng của SG chỉ muốn vào có ai
đó tâm sự , kể chuyện cho nhau nghe buồn , chứ thằng bé thì từ từ tính sau kkkk , thế rồi book xe qua DB Tan Dinh thôi chứ ngồi suy nghĩ 1 chút là KTV về :( . Bước vào thì nói chung dịch vụ bên Tân Định mình đánh giá ổn do mấy anh em cũng biết mình từ trước rồi chỉ vào ngồi chờ xíu để chuẩn bị phòng rồi thưởng thụ . chỉ còn ** và 99 , thôi a sn 99 chơi với 99 thử coi ai thắng ( dù biết trước kiểu gì cũng thua :)) ) . Thế rồi vác CCCC lên với locker dẫn phòng , em nó cũng biết lựa phòng cho mình lựa phòng rộng nhất bên CS , mình cũng đa đi phòng này thứ 2 rồi . CSVC mọi thứ ok đều đẹp nhưng lần này ghé lại mình không ưng ở phòng xông thấy nó yếu sao ấy chưa đủ độ nóng thì đã tạm tắt cứ mở lại hơi thất vọng tuột mood ( vì mình khá thích xông ) . Mà thôi khuya rồi việc chính vẫn là việc quan trọng . Xông tầm khoảng 9P thì bé 99 vào , thấy em nó thôi vác CCCC ra để chào hỏi ^_^ . Nói về KTV 09 em có nhận xét như sau :

Face : 7.5 Có nét đẹp nhưng với mình là chưa đủ , nhưng hơi giống người nước ngoài , cụ thể ae vào trải nghiệm nhé !
V1 : Bưởi săn chắc như bưởi năm rọi mong bự xíu nữa bóp cho vừa tay :)))
V2 : Eo thọn gần như không mỡ
V3 : Hơi lép xíu có thể thông cảm
V4 : Nước hơi ít , chắc do làm tới khuya nên hết nước :))) , nghĩ vậy để dễ chơi

Thật sự thì nhìn em thì mình không có nhiều cảm xúc lắm mà thôi chuyện đó gạt sang 1 bên :)) Ngoài ra em có tha thu những hình cũng khá là đẹp nhưng hình chưa dậm lên , gu này hình như của anh @John Wick :3 . Xông ra chào hỏi em cũng tâm sự chém gió bla bla ... Chém gió đâu đó 10 -15 phút nước trong bồn cũng đã đủ để tắm với em . Nói chung em tắm khá là kỹ lau , nhưng vệ sinh con CCCC cũng khá kỹ luôn +1 điểm cho bé dù hơi đau nhẹ thôi . Điểm trừ là bé chưa tắt máy lạnh trong lúc mình đang tắm nên hơi lạnh lúc đó mình hơi rung thì bé mới chợt nhận ra .... mà thôi a biết em làm đêm khuya cũng mệt , nếu đặt anh vào vị trí của em cũng vậy nên thông cảm . Trong lúc ở bồn em cũng nhẹ nhàng dùng vài skill để BJ cho mình , em nhẹ nhàng nâng niu cậu bé lên và BJ BJ BJ HJ HJ sau một hồi chưa đủ phê lắm thì thôi mình nói em lên giường đi rồi từ từ cái gì đến nó cũng sẽ đến
Vì mình đi ON2 nên bé BJ ở bồn thì hơi khó nên thế là nằm ngửa ra cho bé dễ làm việc , bé nhẹ nhàng cái bánh bao của bé up vào cái mặt của mình , ôi mẹ ơi 2h30 còn được ăn bánh bao thì nói chung là ngon , thế là mút mút liếm liếm phê phê ... Cậu bé biểu tình quá trời biểu tình nên thôi em cho nó đừng biểu tình dùm anh cái , mà mịt mủi ghê , thế là em dùng kỹ thuật lưỡi của mình để đi khắp cơ thể của mình rồi về lại 2 hòn phụ tử và tới trái chuối , lúc đó cái tay của mình đang để yên thế là đưa cái tay của mình vào con bướm em ha như kiểu em mò CCCC thì anh phải mò bướm em , +1 điểm cho sự chủ động này ha . Thế là vừa khám phá con bướm của em , còn em vừa BJ mỗi người mỗi việc sau vài phút thì cũng phải out . Do không biết sao TT của mình chạy vào mắt bé , nhìn lúc đó thương ghê á mà do TT của mình chứ mình không muốn :( mà may mắn không sao , nhém xíu nữa là xong mình rồi kkk. Sau đợt 1 đó thì cũng mệt nên em quay qua massage khỏe để khỏe mần tiếp cái thứ hai chứ , nói chung về massage khỏe ổn bé làm đủ bài . Khỏe xong rồi thì tới đợt 2 chứ mà thôi em dừng tại đây .

Tổng kết về em KTV 99 như sau : Ở em mình thấy có được sự cố gắng mặc dù nếu xét khắt khe thì vẫn chưa được thỏa mãn mình , tuy nhiên mình rất thích cách bé giao tiếp , khá là tự nhiên và thoải mái , tuy là có những sai xót nhưng ngay cả bản thân mình đi làm thì cũng phải có lúc mắc lỗi huống chi là KTV phải không anh em ? Đây là cảm giác thật sự mình cũng muốn khen em nhiều để em có động lực tuy nhiên đó là dưới góc nhìn của mình . Mình nghĩ em sẽ còn rất tốt tốt hơn nhiều nữa vì người có cố gắng thì chắc chắn sẽ có kết quả tốt .

TicK : 840
Tip : 1300

Bo : Lễ Tân ly ca fe sữa đá uống cho tỉnh có sức làm việc , bo locker ly bạc xỉu cho có động lực mở phòng cho khách :3
Điểm +1 là locker rất chịu khó và hòa đồng , kiểu hòa đồng mến khách chứ không phải là hòa đồng đơn giản vì chỉ làm công việc cho có
Em thấy DB Tân Định chưa có giữ xe chắc xin 1 lost giữ xe 1 ngày kiếm 1 vé free để vào thăm mấy bé cũng được :)) . Cảm ơn tất cả anh em đã bỏ thời gian ra đọc bài , nếu có gì sai sót mong các anh chỉ bảo cho em nha .

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
800
338
0 ₿
Cám ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và gặp được nàng ưng ý, chúc mừng anh có đêm khoái lạc và tuông trào cảm xúc cùng bé
Gọi 0932484835 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau