Q.1 99 Lạc bước hồng trần

Lượt xem: 1,216

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
96
46
0 ₿
cuối tuần rồi ghé Dubai với mấy lão bạn , tới nơi lúc 9h hơn mà đông nghẹt , mình với đám bạn ngồi hơn 20p mới có phòng, còn về mấy bé ktv thì kẹt hết trơn nên thôi có bé nào đi bé đó vì bên này cũng khá đồng đều , mình lên phòng là vào xông hơi ngay vì thích nhất là xông hơi , ngồi 1 hồi đã đời mới ra thì thấy bé đang cầm khăn ngồi ghế đợi sẵn rồi , bé cười xinh xắn và dễ thương cực kỳ , bước lại gần vừa hỏi thăm vừa lau người cho mình , xong còn mời ngồi ghế để cho đỡ mệt , bé còn chủ động ngồi lên đùi mình nữa cưng lắm , một lúc sau khô ráo rồi thì bé dắt mình di tắm cho mát, bé dạng mình dây cây cảnh , v1 nhỏ cỡ cam việt thôi nhưng body lại rất nuột nà , vô bồn sau màn tắm rửa là bé đầu bài làm tình nhẹ nhàng, đi lưỡi khắp người rồi ôm ấp vuốt ve bonus thêm 1 vài bài kèn sáo nhẹ nhàng tạo hưng phấn cho mình rồi mới mời ra giường để em mát xa đấm bóp.
Lên giường nằm đợi em vài phút để đi chuẩn bị đá nóng các kiểu , em làm khỏe rất tốt , chịu bắt chuyện vui tính và dễ thương, lúc đấm còn cố ý chọc ghẹo đụng chạm nữa, làm mình cứ nôn nao chờ đợi bài thư giãn của em hơn .
Giây phút mong chờ đã đến khi em bắt đầu thoa dầu lên lưng mình , v1 không phải thế mạnh của em nên phần thái này mình cho qua, ngược lại đường lưỡi là những gì bù đắp xứng đáng , lưỡi em như một sinh vật sống len lỏi từng ngóc ngách từ cổ , tai kéo dài xuống phần lưng rồi mông làm mình nổi cả da gà , lúc này thằng em mình cũng ngọ nguậy rồi , không chịu được mình phải xoay người lại thì lúc này em đã ở trước mắt rồi , không kềm được mà ôm em lại hôn hít 1 lúc rồi mới để em nó làm tiếp , em cứ chậm rãi hành hạ mình bằng chiếc lưỡi rồi tới khi nuru thì vô thế cưỡi ngựa mình chiu hết nổi phải xoay người em nó lại 69 trước khi nã đạn , chính mình cũng bất ngờ bình thường thì mình cũng không phải nhanh ra mà sao gặp bé 99 này thằng em nó lại yếu đuối vậy kkk ,
ra tắm lại với em nó rồi ôm ấp sờ mó bù lại cho thằng anh một hồi rồi mới chịu về.
Bé 99 này cho mình 1 cảm giác lạ lùng , dễ thương nhiệt tình và em duy trì cảm xúc của mình rất tốt nên mình rất thích, sẽ quay lại tìm em nó thêm vài lần nữa .
tic tip onsen , lễ tân và phục vụ 50 cành

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
bác phải tu luyện thêm để gặp em nó rồi =)))

Hờ ni

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
72
19
0 ₿
Mình mem mới chưa đi bên này bao giờ, mình vào có cần gọi đặt vé trước không hay vào là có ktv làm luôn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Bác mún chắc ăn thì alo hotline đặt trước ktv cho chắc, còn bác đến thẳng cơ sở cũng đc

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Hân hạnh được phục vụ anh, gọi 0941012041 để đặt lịch hẹn trước khi đến ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Hờ ni