Q.2 99 mãi đỉnh. No1

Lượt xem: 1,038

Quân sư

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
63
34
0 ₿
Nắng phải có ô, mưa thì phải trú.
Hẹn khách để bàn công việc bên trần não mưa giông bão tố nhưng cũng phải chạy vì trách nhiệm làm cho được cái hợp đồng để kiếm tý cháo lòng . Vừa gần đến thì bên đối tác bảo mưa quá sếp không đến được dời lại tầm 1-2 tiếng. Tui cũng ok thôi, kiếm chỗ trú với tút tát lại cho tươm tất cái. Nhớ bên No.1 gần đây ghé luôn xông hơi tắm táp lấy sức.
Đến nơi sau các thủ tục tui lướt nhanh đến phần chính luôn. vào xông hơi. phải nói vừa đi mưa xong đi vào xịt tý nước cho sạch chân cẳng rồi vào ngồi xông mà nó đã , ngồi chưa được 5p em vào . Mà tui thích ngồi ngắm em hơn, nhìn em đi dọn cái giường, pha nước , lại ngồi chờ như một thói quen tuy lạ nhưng rất gần . Cũng ngồi được 15ph rồi đi ra . Chu choa nhìn em mà thấy quen quen lắm , kểu hình mẫu của tui vậy mà, như em gái quốc dân ấy, tui được em lau người rồi em lau xuống chân tự nhiên thằng nhóc theo phản xạ lại dựng lên, ngái quớ. em lau vuốt thằng nhỏ vài cái làm quen nó , tui và em đi vào tắm.em tắm khá kỹ, nước em pha ấm và hơi nóng hợp ý tui, có lẽ do tần số chung hay sao mà hiểu ý dữ vậy trời.
Đấm bóp em làm khá lâu, tui rất thích mấy bé chịu đấm lâu vậy. Người đang lạnh mà được em ủ ấm rồi đấm bóp y như đi spa . Có đều spa này mình được đụng chạm em khi em đấm vuốt :8onion38: .
Du lịch thái lan cùng em , em đi rất từ tốn, nhẹ nhàng , với chiếc lưỡi em cũng nhấp nhấp từng tý, lúc đầu cảm giác hơi nhột nhột mà sau đó thì tê tái , em dùng tay để chống và dùng ngực để đi nên cảm giác nó tê hơn là đè lên người. Em đi từ trên xuống dưới, trước sau đều làm rất tỉ mỉ, và như một cái duyên khi tui được em phối hợp khá là nhịp nhàng, tôi vuốt ve em đến đâu em trườn theo đến đó, như một con mèo được vuốt ve nủng nịu , từ từ vuốt đến đùi trong và khe suối em, chỉ mới vuốt nhè nhẹ bên ngoài mà đã thấy nước ri rỉ , đưa 1 ngón tay vào ui nó đã lắm, vừa vặn. Em đưa chân qua để tui thoải mái hơn, tui lúc này rút tay ra mà thay vào bằng chiếc lưỡi được học hỏi 7749 lần trên các kênh jav, triển hết các đều nhớ được, không thể làm được giống trên đó nhưng theo bản năng tui lại có thể thưởng thức nhẹ nhàng , nhịp nhàng với em từng đợt từng đợt, nước từ em như một chất xúc tác làm cao trào lên càng ngày càng nhiều, tui như rơi vào cơn nghiện em, 2 tay bóp lấy cặp mông em , kèo xuống sát miệng và húp trong một cách sung sướng, em vẫn từ từ kéo tui đi từng đợt cao trào để sau một hồi đến đỉnh điểm em cho tui được xã rất rất nhiều, lâu lắm mới có em biết kềm vào kéo cảm giác như vậy.

Đúng người đúng thời điểm là hạnh phúc, em vừa tắm táp lại tụi xong thì bên đối tác nhắn có thể qua, tinh thần phấn khởi , chỉnh chu đồ đạc . Em còn chúc tui may mắn nữa, yêu em .

Tông chi cho buổi trú mưa ngon lành 1200k bao gôm tic tip code cama pv. Hẹn gặp 99 lần nữa và nhiều lân nữa .