99 nhạc dương lầu- bé chân dài

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi Langtutrensan, 22/12/19.

Lượt xem: 3,415

1. Langtutrensan

Langtutrensan Bé Tập Massage

Ghé thăm Nhạc dương lầu chiều cuối tuần. Thong thả hay nói đúng hơn là thư thả. Ngồi tà tà chơi trong quán café DJ ngắm mấy em gái qua lại mà lòng dậy sóng quá. Vậy là xách con xe cà tàng qua quận 8 đến Nhạc dương lầu luôn.

Cơ sở vật chất ở đây thì hoành tráng rồi, không có gì phải nói nhiều nha. Chủ có đầu tư, tóm lại chỉ có vậy hihi.

Phòng ốc hài lòng quá rồi, giờ còn lại phần quan trọng nhất là em gái hôm nay sao. Mới nhìn cái đầu tiên mà sét đã đánh rồi. Em gái chân dài tới … hàng luôn nha. Hahahaha. Em cao chắc phải hơn 1m7 ah. Dáng cao ráo vậy ngon quá rồi, coi như hôm nay không uổng công vào đây.

Phần tắm táp với đấm khỏe thì ok nha. Cái này bỏ qua không nói chi cho tốn giấy tốn mực. Vào phần chính luôn cho nó nóng nè. Em mới lật ngửa thì mình chủ động thả kiến người em luôn. Em cũng cười rồi thả lại. Thả được một lúc em nóng người hay sao đó bắt đầu tấn công mình mãnh liệt. Mình cũng ngưng thả kiến để làm chuyện khác. :D

2 anh em mò qua mò lại một hồi thì em cũng chịu không nổi nên bắt đầu Bj. Đến lúc mình nóng người thì ngồi hẳn dậy xoay người ngồi trên giường. Em cũng hưởng ứng nhảy xuống đất, còn mình ngồi trên giường cho em tiếp tục Bj. Thích nhất là khôn mặt em Bj cho mình, dâm vô đối luôn. Mình thấy vậy cũng nhấp vào miệng em cố đẩy cho sâu vào. Em càng ngày càng thể hiện độ dâm của mình, cũng như muốn nuốt trọn thằng em luôn. Và mình cũng bắn hết đạn trong sung sướng.

2 anh em tâm sự một hồi, em tắm lại cho mình kỹ càng rồi đưa mình về.

Chuẩn bị tuần mới đầy hứng khởi.

Đang tải...
  2. thichkhunglong

thichkhunglong Bé Tập Massage

Chắc bác nhớ lộn 96 rồi. 99 nhỏ con, lùn chứ đâu có cao như bác nói

Langtutrensan thích bài này.
  3. Langtutrensan

Langtutrensan Bé Tập Massage

uh lộn rồi bác ơi. Bé 96 chứ không phải 99. Mà giờ không biết nhờ mod sửa lại cái tiêu đề được không nữa