Q.1 99 Tân Định chân dài cái gì cũng to

Lượt xem: 2,397

Nguyễn Văn Tặc Răng

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/22
Chủ đề
3
186
30
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Vào 1 ngày trời se lạnh vì gần tết mà đũng quần vẫn nóng hừng hực lên diễn đàn lướt 1 vòng thấy có Tân Định cảm giác hợp với mình nhất kín đáo có lần dẫn ông khách người Hàn không biết ổng xem đâu tìm ra chổ này hình như trang review bên Hàn có hay sao đó mà nghe nói ở Hàn Quốc chổ này khá nổi tiếng, tò mò nên nay ghé thử xem.
Ngay con hẻm Đặng Dung thấy đường cũng lớn mà nhìn qua lại thì nay mới xem kỹ thấy nó yên tĩnh vắng vẻ là do ngay khu nhà giàu nhà ai cũng 3 lớp của anh em nào thích đi chơi kín đáo thì đây là hạp lý
Đậu nhẹ con xe được anh em chào đón rất nhiệt tình kèm ly trà , được tư vấn vài gói nên chọn gói 2 phát cho nó sung sướng và yêu cầu bé nào ngực mông khủng tí là được , xông được 5' thì qua lớp cửa thấy em bước vào mà xông chưa đủ đô nên ngồi thêm cho đã. Bước ra em hỏi có xông khô không mà thấy em vậy rồi khô chi nữa ngồi nghỉ mệt cho em lau mồ hôi. Xong em tắm rất kỹ và làm 1 nháy nhẹ trong bồn khởi động, cả người rệu rã rồi nên thôi nói sơ qua em này thì mình đoán tầm 1m65 thấy khá cao ngực mông siêu to bụng có tí mỡ mặt nhìn khá xinh và nhiều hình xăm anh em nào thích xăm thì hợp gu
Em này massage rất tốt những chổ nhức mỏi đấm nó đã nhất cái lưng đang đau nên kêu em chăm sóc nhiêù , khỏe ồi nên nói em vò việc em bắt đầu hôn xong trườn thái đi nuru mình cảm giác không quá thích chỉ thích lúc được hôn khắp người , đánh nhẹ mông em hiểu ý vào ngay thế 69 hôn của em nước nhiều sao hôn của em thấy ngon lạ thường nên hôn ngấu nghiến nghe em rên thêm phần kích thích tột độ nên phải nhích nhẹ người qua 1 bên chứ để ra ngay uổng thưởng thức em thêm tí , em hiểu ý nên là nhìn lên trời mà rên hôn no nê rồi nên nói em hôn của anh đi thế là em lại bắt đầu được lúc là ra ngay kích thích quá rồi.
Xong xuôi tắm lại phát uống hết lon bò húc và đi về sẽ còn ghé tiếp nhất là dẫn khách sẵn sang chơi luôn lâu dài quá kín đáo và phục vụ ngon lành trước khi về thấy 1 em tướng siêu cong đi qua hỏi ra thì biết là 99 lần sau phải ghé tiếp mới được.

GHANA

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
1
81
14
0 ₿
hợp với mình đi mấy chổ mặt tiền quá cũng hơi rén

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh cùng trải nghiệm thành công với bé 39. Chúc anh 1 năm mới An Khang Thịnh Vượng, dồi dào sức khỏe.

Blue Henho

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/4/22
Chủ đề
0
11
2
0 ₿
mừng ngon trym nhé chiến hữu. cặp mông em này doggy sướng phải biết :))