Q.1 99 TĐ - Mệt khỏe song tu

Lượt xem: 2,365

Đáng Đồng Tiền

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
13
90
44
0 ₿
sau lần đầu đi bé 29 còn nhiều thiếu xót và nuối tiếc, tui quay lại tìm bé khi có dịp đi công việc gần đó, do không gọi trước mà lũi vào lun thì nhận tin buồn bé đang off..... lỡ vào rồi thì đành đi luôn vậy, thấy báo còn bé 99 nên chọn luôn, làm thủ tục rồi lên phòng xông hơi như mọi lần.
Đang ngồi thì thấy bé vô nên quyết định.... ngồi tiếp vì đang phê hihi , 1 lúc sau bước ra thì bé cầm khăn lại gần giúp tui lau bớt nước trên người rồi dắt ra ghế ngồi nghỉ ngơi tí, chém gió vài câu rồi vào bồn với bé lun, ngồi trong bồn nhìn bé thoát y mới thấy body bé ngon , 3 vòng rõ ràng , to tròn hấp dẫn , cao ráo , ko teen nhé và có cái hình xăm nho nhỏ dễ thương , bé bước vào bồn là tui xáp vô mần trái cây ăn liền tại nó ngon hihi , vừa tắm vừa nghịch nhau 1 tí thì bé bảo tui dựa lưng ra bé làm cho 1 bài onsen tê tái hoa lá cành, do ko teen nên bù lại kỹ năng bé tốt hơn nhiều bé teen tui từng đi, hết chà liếm phía sau chuyển qua bú liếm phía trước , tui tranh thủ bới móc tí thì thấy bé ngậm hàng mà rên ứ ừ xém out lun, phải dừng lại hạ nhiệt gấp còn lên giường hưởng thụ hehe
Lên giường tui được hưởng thụ 1 bài mát xa khỏe đúng theo nghĩa đen lun các bác, đủ bài mà không hề qua loa , bé xương rắc rắc lun , tay nghề khỏe bé này phải 9/10 chứ ko đùa đâu, các bác nhức mỏi thật nên tìm bé này để giãn gân giãn cốt nhé , bài thái bé làm tương tự onsen nhưng do nằm nên cặp ngực áp phê hơn, chà sướng cả người làm tui nổi da gà mấy lần, tới bài nuru thì chịu hông nổi kêu bé 69 lun rồi bắn đại bác với cái tư thế huyền thoại ấy.
Tổng quan :
face : nhìn có nét ddcn , ko teen nhưng cuốn
v1 : 9đ ngon
v2 : 7đ hợp với dáng bé
v3 : 9đ to tròn
v4 : ướt át, thơm tho
sv : 8,5đ kỹ thuật mệt và khỏe đều tốt
chi phí : 1450+ 50 locker
một số đáng trải nghiệm cho các bác thích mệt khỏe kết hợp, không chỉ định các bác thích xì teen dâu nhé !

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Á à, quách tỉnh đại hiệp đây rồi, mừng bác ngon chym, ae cứ hóng bác mãi, xu cho bác là bé 29 off chứ ko bác lại mệt kkk

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Dạ cảm ơn anh trai đã ghé thăm Dubai Tân Định và chúc mừng anh trai trải nghiệm được bé như ý ạ, mong anh trai sẽ ghé thăm Dubai nhiều nhiều lần nữa ạ.