Tân Bình ^_^ Gặp lại nàng thơ 12 đầy lưu luyến ^_^

Lượt xem: 3,191

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
He lú a e cũng lâu rùi k lên thăm a e nay rảnh lên làm cái rw cho sôm tụ .
Tình hình hqua tâm trạng hơi hơi k vui xíu . Tự hủy võ công mình lun ra làm 3 4 lon j đó cho đỡ chán trường
. Trong lúc đang nhâm nhi suy ngẫm về cuộc đời tẻ nhạt thật , thì chợt nhớ lại nàng thơ của tui . Đàn ông mà nghĩ gì làm đó nhớ thì tìm có j phải lăng tăng hjhj , móc cái cục gạch ra nt cô bé ql book ngay và lun hẹn 21h30 tới .
Tranh thủ làm cho hết vài lon cọp cái , rồi tính tiền lấy xe chạy đến cs thì cũng 21h45 rồi . lật đật đá chống xe và quầy lễ tân như mọi khi cô bé lễ tân mời ngồi làm vài hớp trà , tán dốc vài câu với e thì nhìn đồng hồ cũng 22h rồi nên đc a locker dẫn lên phòng . Vừa vào phòng thì 2 phòng xông đã đc mở từ lúc nào rồi , k cần phải đợi nữa đi tìm cái quần mini thay để vào xong lun . Mà hnay ngộ ghê khăn với cái quần mini đâu mất tiêu k thấy nhìn quanh quanh vẫn k có , ú trời chơi kì vậy ta . Thế là lại cái tủ quần áo mở ra xem thể nào .

Thì ra nằm trong này ,mà ủa sao bt cs sét up trên giường này lại nằm trong này . Thôi kệ bà đi , mình cũng tranh thủ ôm đóng khăn với với cái quần ra bỏ lên giường rồi thay . Ai ngờ vừa đi tới cái giường , giật cả mình ẽm đứng núp trong góc phòng chờ tui từ hồi nào rùi . ( Má ơi thì ra e trêu tui đem đi giấu hết khăn quần huhu ) Nhìn thấy e vừa giật mình mà vừa mắc cười hnay chơi trò 5 10 hay j mà núp ( tôi với e có lẽ quá quen rùi nên hnay ẽm định cho bất ngờ trêu ấy mà hjhj ). E nhìn tui cũng lại là nụ cười ấy , lưu luyến làm sao . E bảo tôi a thay đồ rồi vào xong tý đi e ở ngoài chuẩn bị nước tý ra tăm . Ok thế là thay đồ bay vào xông liền .
Xông hơi xong ra lại ghế ngồi để e lau khô hết ng , sẵn tiện tán dốc vài câu hỏi han e thế nào có j tôi j k .
Xong xui e cũng thoát y và cỡ quần mini ra 2 đứa vào tắm , gội đầu kỳ cọ sạch để để chuẩn bị ôn lại kỹ niệm xưa kakaka . Trong lúc tắm táp cái kiểu thì tôi và e cũng tranh thủ nghịch qua lại hôn môi nút cái cờ lưỡi vài cài để chào hỏi, mò qua mò lại trao nhau nhìn tình cảm nồng thắm . ( đúng là k uổng công qua gặp e mà yociexp28 ) Trao đổi dăm 3 kill tìm hiểu nhau thì 2 a e ra ngoài ( tính tôi thì k thích mần ăn trong bồn vì sợ Lạnh )

Ra ngoài lau ng sơ lại rồi lại ghê đỏ đỏ viền vàng vàng lỗng lẫy ngồi . Tôi cũng k quên kéo e vào lòng ngồi rồi ôm rồi vút ve , đâu đc hồi thì ẽm cũng bắt đầu tấn công tôi rùi . E trao từng cái hôn cái lưỡi rùi hôn nhẹ nhàng từ trên xuống tới thèn kiu thì ôi tiêu rồi giống như lân thấy pháo . E đắm chìm say xưa bj k cần bit j ai là ai mọi việc xung quanh mà cứ đè ra bj . Trời ơi hnay e thật khủng khiếp e k cho tôi 1 chút phản kháng lun , bj j mà Từ ghế rồi đứng , từ đứng rồi qua giường . Cảm thấy mình k cơ hội nào để phán kháng lại , thế là tôi đành đưa tay chịu trối nằm phơi cái thay ra đó cho e mặc sức là xé xác ăn thịt chứ biết sao h .

Hnay thèn e tôi hình như có vẻ hơi cứng đâu hahaha , ẽm dồn dập chèn ép nó cỡ nào nó vẫn kháng cự mạnh liệt , mà ô no ẽm cũng k phải dạng vừa bj làm mọi cách chà lướt phải chấn nhiếp đc thèn e tôi bằng đc e mới chịu . Chu cha đâu tầm 20 25 phút thèn kiu mới chịu khuất phục chịu thua vào trong ng ẽm 1 cách tâm phục rã rời cả thèn e lẫn thèn a . Xong vui 2 đứa năm tay nhau ra tắm rữa sợ lại .

Người nay cũng hơi mệt mõi , nên nằm lăng ra đó cho e ấy massa khoẻ . Đúng là e làm khoẻ khá tốt đủ lực , phê quá mém tý nữa ngủ quên lun rồi . E ấy vừa lật ng tôi qua mà nhìn e cưng qua kéo ẽm vào lòng nằm ôm trọn vào trong ng , thật là ấm áp làm sao cảm giác như đc ng iu nâng niu cưng chìu vậy á . 2 đứa lại tiếp tục trao cho nhau những nụ hôn nồng thắm tha thiết như k mun rời xa nhau . Đang đc cảm giác đê mê nên tôi bảo e thôi nghĩ đi đừng làm thêm bài sau nữa , nằm đây cho a ôm là đc rùi . A đang cần ng để ôm hjhj , thế là e cũng nằm yên đó đê tôi ôm cảm giác nó êm nó mịn nó ấm . 1 cái cảm giác ấm áp mà đi lòng a mất tiêu rồi e ơi . ( Ôm thì ôm chứ nẫy h toàn bị e hành xử nên k khám phá đc bao nhiu nên cũng tranh thủ mò mần chút xíu lấy lại chút j gọi là chứ B36 )

Nằm ôm e xiếc e vào lòng ôm hôn e thật nhìu và lâu , rồi cũng tới h chia xa e rùi B12. Thế là ngồi dậy thay đồ vào để ra về trong nuối tiêc , trước khi ra khỏi phòng e ấy vẫn k quên trao thêm cho tôi 1 nụ hôn kèm theo cái lưỡi thật là nống thắm giống như là để làm dấu hiêụ k đc quên e đó nha kakakaB32 ( làm sao mà quên đc chớ , chắc a chỉ còn muốn gặp mình e thui lun quá )

Ktv 12
Tic = tip = 1000k

Xuống lầu ngồi lại phòng khách làm vài ngụm trà trc khi ra về . Ô trời ơi đang ngồi uống trà thôi mà cũng k đc yên lòng có 1 cô bé từ trên đi xuống nói chuyện với bé lễ tân , Má ơi e ấy nhìn dễ thương làm sao nét khuôn mặt tròn tròn làn da trắng trắng mịn mịn , nhất là cái cặp đùi nó trắng căng má ơi cặp đùi đó mà kẹp chắc đi cấp cứu sớm quá B35B36 .nhìn e qua lớp áo ren ngủ mà muốn chảy máu cam . Tướng tá nhìn hơi nuột bị hấp dẫn , cưng làm sao , đi savi biết bao lần rùi mà hnay vô tình mới gặp đc e này , chốt câu rất dễ thương ( chắc phải rình rình đi kiếm ẽm bữa quá B07B44 ) . Trc khi về cũng hỏi thử e ấy số mấy thì mới bít e này KTV 16 .( Về lên dđ xem hình ẽm má ơi cs chụp ảnh dìm hàng con nhỏ quá trời ở ngoài xinh nhiu vào đây bị dìm bấy nhiu
( a e có ai đi thữ e này chưa vậy chứ nhìn ẽm nuột nà quá à . )

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and Vương Ưng Phong

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Good boy nè . Nhớ chăm nom dàn vợ lớn nhỏ hậu cũng tui chú đáo á B32 . Lâu lâu mà ghé về thăm mà thấy sức mẽ j là bạn mệt với tui đó

• Haha
Điểm cảm xúc: PASSIO

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Chăm sao nổi dàn hậu của bạn, kkk. Đi xa về ghé chuyển lời dùm bạn chắc đc,hee