Gò Vấp A1 NGÀY GẶP LẠI

Lượt xem: 440

Titandl

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
16/9/23
Chủ đề
4
7
7
Sài gòn
0 ₿
sau một ngày thứ 2 công việc dồn dạp và stress, mình quyết đinh lại mò tới Hera để giải tỏa căng thẳng.
Cũng giống như mọi lần tới với Hera nhân viên thì bao nhiệt tình, do mình không hẹn trước nên tới tính bé nào rãnh book bé đó, ngồi đợi lựa hình bé thì vô tình bé A1 lại đang rãnh thế là chọn luôn A1. Mình lên phòng xông hơi được khoảng 5' thì bé vào. Đây là lần thứ 2 đi bé mà cảm giác vẫn như lần đầu vân giọng nói nũng nịu pha chut damdang, sau màng chào hỏi gặp lại người quen thì mình với bé vào bồn tắm bắt đầu hiệp một, với giọn điệu rên rĩ damdang của bé cộng ké năng liếm lám điêu luyện thì thằng nhỏ cũng bị thu phục dưới cái lưỡi của bé. Tắm rữa lại xong đến phần massage khỏe bé đi đủ bài vừa lực, vừa làm vừa nói chuyện tâm sự với bé. Đến phần mệt bé đi lưỡi khắp người mình vừa đi bé vừa rên làm thằng em lại ngoi đầu lên đòi chiến tiếp. V1 bé mền vừa tay đi tới dâu cảm giác phê tơi đó, sau phần nunu thì lại đổi qua 69 V4 bé thì thơm, ít lông lại còn nhiều nước nữa chứ cả hai lúc đó thì chỉ việc húp cho nhau ngoài tiếng nhạc du dưa thì chỉ còn tiếng rên âm ỉ của bé thôi, sau 15' thì mình cũng out trong sự sung sướng và thỏa mãn, nắm nghỉ xíu bé tắm lại cho mình rồi ra về không quên ôm mình một cái nữa chứ. Lần thứ 2 trải nghiệm bé không khác gì lần đầu thậm chí lần này còn phê hơn nữa
Đánh giá
kỹ năng 9/10
Damdang 10/10
Đây là theo cảm nhận cá nhân mình nhé các bác
Tip+tic 1900k

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage Hera

hungle99

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/8/23
Chủ đề
1
16
11
Tphcm
0 ₿
Bé này dâm lắm hả bác nghe thích v

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,063
547
0 ₿
E xin thay mặt bé A1 chân thành cảm ơn a zai đã ghé gặp lại bé cùng sự sung sướng đê mê nha . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ ạ