Gò Vấp [A10] [20.07] Gọi Em bằng tên Anh.

Lượt xem: 1,357

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Từ khi em ngang chốn đây, là lòng tôi ôm ngất ngây
Bao năm trôi qua vẫn cô đơn.
Ngày tháng cứ chóng qua và thêm năm thế thôi
Khi thành phố lên đèn
Có khi nào...lại thấy những dư âm xưa ngồi nghe giọng Em, Anh lại thấy tim mình
Nhưng giờ đây đã chẳng yên bình
Vì...

Chào anh em nha. Lâu lắm rồi em mới lại lên bài...
Nhưng trải nghiệm này đối với em có thể gọi là một kỉ niệm khó quên được.

Sau một khoảng thời gian tranh giành code với các anh em ở Diễn đàn thì nay em lại may mắn trúng được và gọi tên cơ sở thân thương Massage Hera. Nơi mà lần đầu bập bẹ những bước chân đầu tiên đên với Diễn đàn.
Vẫn là số đt quen thuộc, vẫn khung giờ thường đi, vẫn con đường đó. Nhưng sau ngày hôm đó cảm xúc lại khác lạ đến thế sao??!

Về CSVC và chất lượng phục vụ của Bác Tỉnh và các anh em ở đây thì em nghĩ anh em Diễn đàn mình đã không còn gì để bàn ngoài hai chữ : GOOD.
Hôm nay cơ sở khá là đông nên Full phòng mất rồi, chỉ còn căn phòng chút éc nằm ở hành lanh. Được cái căn phòng có cơ chế nghe âm thanh của các phòng phía trên khá là rõ... Ôi giời ơi, tâm hồn con...
Ờ thì thôi chấp nhận vậy, tâm phải tịnh. Ngồi một chút thì em Chung có bước vào và đề nghị đổi cho mình một căn phòng lớn hơn.
Lại ok thôi. Có phòng lớn mà ngu gì không đi.

Vẫn những bậc thang, cây móc đồ, cái quần xà lõn. Vẫn cô gái đó nhưng hôm nay lại là cái gì đó rất lạ.
Em bước vào, ờ thì tự nhưng vui nhã.
Kế tiếp thì vẫn như anh em nghĩ thôi, vẫn cứ những bài khỏe, thái nuru mệt. Rồi lại những đánh giá của bản thân về KTV các vòng như thế nào, thái độ và kỹ thuật ra sao.
Nhưng không mà thay vào đó đối với em hôm đó chỉ là những cuộc trò chuyện, những cái ôm, những cái nhìn và rồi những dòng suy nghĩ... Qúa nhiều cái những ở đây nhưng nó lại khiến mọi thứ thật khó quên.
Vẫn giống như lần đầu anh gặp em, vẫn muốn quay lại vì em.

À anh cám ơn em vì đã gặp mặt anh.

Thích thì đi thôi,

Mình cứ banh nóc rồi tối về nhà nằm lăn lóc
Thôi chết... chắc là say em thật
Mỗi lần được nghe giọng em lại thèm cầm tay em chặt
Nhưng mà tiếc, mình chỉ danh nghĩa bạn thôi
Anh muốn gặp em lúc này để cho nhung nhớ tạm vơi
Biết làm sao bây giờ anh điên thật mất
Biết là không nên nhưng mà con tim Làm sao được?
Trách cũng chỉ biết trách con tim
Anh biết em biết ta mãi không thể gần hơn nữa
Nhưng em có hay biết rằng anh ghét phải mắc kẹt ở giữa
Bước tiếp hay lui về sau biết sao là vừa?

Thôi chết rồi, lỡ tương tư em mất rồi!!!

Code XS Up vé VIP HERA.
Tổng : 1T3

Em biết bài viết trên có lẽ khá là nhàm chán với anh em. Nhưng nó lại là những gì mà em cảm nhận được, em lại không thể viết nó khác được.
Em cám ơn các anh em đã quan tâm và đọc bài viết trên.

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
973
480
0 ₿
E xin cảm ơn a zai đã xuống trải nghiệm dịch vụ bên e và để lại rv cho bé 1 bài viết đơn giản mà đầy ý nghĩa riêng biệt . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ ạ

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Dù nói ra thì có hơi ngại nhưng JL cũng phải nói ra lời thật tận đáy lòng mình.
Chuyện là vầy trong buổi OFFLINE 10 NĂM MỘT CHẶNG ĐƯỜNG... @chubeproduction có dắt qua bàn JL ngồi, một người em để bắt tay mình.
Cái bắt tay ấy thật chân thành, mình vẫn luôn nhớ cho tới ngày hôm nay khi gõ comment này, vì ngày hôm ấy là lần đầu JL đi OFFLINE 4RUM CDMS mà được một người em lạ mặt chưa một lần trao đổi hay tiếp xúc qua diễn đàn một lần nào tới bắt tay và nói biết mình @@ mình rất bất ngờ và xúc động... Anh cảm ơn Piii.

Và JL cũng cảm ơn cái vai quàng cổ, cái bắt tay của @☞ᒪạᑎᕼ☜ trong Toillet nhá Lạnh. ;)
Những cái bắt tay đậm sâu tình Đồng Dzâm.

Suy cho cùng ...
Kiếp Đời mang phận nổi trôi
Nên chí phiêu lãng mù khơi vạn trùng
Không danh, không lợi, điên khùng trên diễn đàn congdongmassage này là JL =))))

Và phải đợi cho tới nay khi Piii viết bài Report này thì JL đây mới có cơ hội mà vào nói tiếng cảm ơn Piii & Lạnh.
Thật tâm JL rất cảm ơn cả hai người anh em

• Love
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Mong được một ngày nào đó mời a ly cf a nha<3

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Huynh đệ ta bá vai quàng cổ đc rùi đừng kể cái nơi ấy có nhiu a e thèm bây giờ hjhj. Cám ơn ng a e đầy cảm xúc

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
826
295
Tphcm
0 ₿