Gò Vấp A10 mss hera aringon ngon thì thịt ngọt từ xương

Lượt xem: 1,143

Thuong quan gia

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/3/22
Chủ đề
2
3
2
0 ₿
Xin chào anh em congdongmassage.cơm, lại là mình đây , như đã hứa với quản lý uy tín thì hôm nay mình xuống chơi và report bé A10 cho anh em đang lăn tăn lựa chọn dễ hình dung nhé.
Từ ngoài đường nóng oi bức bước vào cơ sở thì không gian bên trong mát mẻ , mùi thơm tinh dầu chanh xả thốc vào mũi rất chi là dễ chịu , có đủ ghế ngồi , nằm để nghỉ ngơi. Do mình có book bé A10 trước rồi nên khi đến chỉ nằm đợi có 5p đến 7p là được locker dẫn lên phòng luôn. Sau màn xông hơi nước thấm da mặt thì qua làn khói mờ nhân ảnh, bé bước vào làm tim mình hồi hộp ko biết là mỹ nhân trông sẽ như thế nào, bé mặc bộ cóp lây màu đen nhìn rất sexy từ cổ xuống tận chân trông cực hấp dẫn. Vừa vào bé chào hỏi giọng ngọt ngào , bé cất đồ treo ngọn ngàng lên cây treo đồ cho mình rồi kéo mình ngồi xuống ghế tâm sự, vừa huyên thuyên vừa chu mông ưỡn đít rồi cởi từ từ ra, tay thì xoa xoa trứng cút trứng dịch. Quá khó chịu, mình lột chip bé ra ( chip xanh lá cây mà đi với bộ đồ đen rất chi là nổi bật) và bắt đầu hun mông xoa bím. Bé cũng ngồi lên người mình ưỡn ẹo được tí nữa thì dắt mình ra bồn tắm. Nào là tắm rửa kỳ cọ tay chân rồi tới chân giữa, chả mấy chốc mà mình và bé đã như là tình nhân hun hít khắp người phải nói là hun đến đâu nổi da gà đến đó nhắm mắt lại tận hưởng cái độ sung sướng cái đã . Tay mình thì thăm khám vòng 1 của bé, mềm mại và mịn màng, ult . Rồi cái tay hư đốn lại lần mò tìm khe suối, khe nước mà ai cũng muốn khám phá đấy mà xoa rồi ngoáy nhẹ. Miệng bé thì lên xuống theo nhịp làm mình mắt chữ O mồm chữ A. Tội nghiệp bé trước đấy ít hôm mình cũng đã xả rồi nên cứ mất nhịp thì lại xìu xuống nhưng ko vì vậy mà bé nản chí. Mình lôi bé lên mút xí muội rồi xoa bím theo tốc độ tăng dần còn em thì Bj với tốc độ bàn thờ, cái gì đến cũng đến, mình out trong bồn với thằng nhỏ mềm như cọng bún . Xong bé tắm rửa cho mình rồi ra làm massage khỏe , đá nóng , thái , nuru đầy đủ , chịu không nổi bé lên lựa chọn ra trước nha ae. Bé người mình dây cao , dạ trắng xinh xinh nên bàn khỏe làm hơi yếu nhưng làm khá lâu, chăm chút và cố gắng nên mình cũng đánh giá OK .
Sơ bộ .
Face: xinh xinh, mũi nâng cao nhìn khá Tây
V1: mềm mại như da em bé, cam ta vừa tay lắm
V2: ổn
V3: ối giồi ôi, được doggy thì méo còn gì bằng
V4: mềm mại, mượt mà . Ae tự khám phá thêm nha
Thái độ: mình đánh giá cao thái độ cưng chiều khách và biết cách nói chuyện của bé, biết gợi chuyện nói và hưởng ứng với câu chuyện của mình nên ko để cảm giác gượng gạo tí ti nào.
Tổng thiệt hại: vé 300k (khung giờ vàng) + tip 700k và tiếp tục công việc của mình !

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của a zai đã rv cho bé 1 bài viết quá tuyệt vời ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống a nha. Bé a10 luôn sẵn sàng phục vụ a zai nha