Gò Vấp Mỹ nhân [A10] Nhớ bé Thathu nữa rồi…

Lượt xem: 1,614

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Chào anh em. Tính em thì đó giờ ích viết rb do em biếng chảy thây:)) một phần cũng do mới dấn thân vào từ hồi cuối tháng 3 nên chưa có kinh nghiệm nhiều.
Tuy em đi cũng 7,8 lần. Nhưng đây có lẽ là lần em muốn quay đầu xe lại cs làm tiếp phát nữa:)))

Tình hình là sau khi làm lễ, một phần cũng do cơ thể hơi rã rời do lễ làm quá trời nên em quyết định tìm nơi giúp mình thoải mái xíu, mà nghĩ lại cũng là cái duyên đó chứ. Ban đầu em tính đi cs khác nhưng anh Lươn lại nói có bé A10 mới bên HERA. Thế là lại quay về nơi bắt đầu (đây là nơi lần đầu tiên em dấn thân vào với bé A6, tuyệt vời). Thế là nhắn tin ngay cho bác Tỉnh với vé ưu đãi 50%.
20p sau qua cs thì nghe tin giật gân liền. Free mọi loại vé với giá 100k(Ưu đãi riêng nhe hehe). Ngon ngon liền, thế là em chọn vé Vip Hera (vé này 900).Ngồi nói chuyện xíu, ún vài hớp bò thế là lên phòng.

CSVC : cs quá ok nhé. Khỏi bàn rồi.

Đang ngồi xông thì bé vào, mở cửa ngó liền. Ẽm dạ phát ma lực thế nào em móc đt ra nhắn bác Tỉnh nâng lên vé SpHera liền.(vé 1t2 nhé)

Bước ra phòng xông là ẽm lấy khăn lau liền, ngía khắp người bé. Yêu luôn đó trời.
Nước bồn đã đủ thế là ôm đi vào bồn tắm. Bé kì cọ, hun hít, quấn qích. Thế là lần đần đã xong. Ôm ấp nhau chút rồi ra giường nằm.

Về phần đấm bóp thì xác nhận bé không được lắm. Vì bé mới làm hơn tuần à, không trách được. Nhưng bù lại bã xinh lắm nha, xinh xinh lắm kìa.
Qua khoảng thời gian trò truyện bóp qa lại thì cũng tới phần 69. Ây da ngonnnn nha…

Nhưng ấn tượng nhất là sau khi xong bé có đưa em chai nước súc miệng bảo anh súc miệng đi (đây là lần đầu em đi mà có bé đưa cho súc miệng luôn)
Xong rồi bé vào tắm lại, sấy tóc. Nói chuyện hồi mới xuống. Hình như lố giờ luôn.
Và kết thúc hành trình.

Bé A10 bé Thathuuuuu:))
Face: xinh lắm nheee. Chắc yêu quá.

V1: cam săn chắc.
V2: hơi lipid chút xíu.
V3: nhìn là khoái
V4: cái này ae tự đánh giá nha. Chứ em là khoái rồi á.
Vẫn chưa hỏi tên bé vì đã hẹn lần sau:))

Tic: bác Tỉnh giảm như Free 100k
Tip: vé SpHera 1t2
Locker: 50k cf
Tô phở 50k:))

Xuống tới nơi ngồi nc với bác Tỉnh chút bác lại giới thiệu A14. Bác còn kêu làm tô mì:)) mà thôi tính em đi về hay làm tô phở thôi:)). Mà nói thật em rất thích cách làm việc của bác Tỉnh ở đây rất rất chu đáo.
Chạy về mà cứ muốn quay đầu xe lại.
Chắc mai lại ghé quá trời:)))
Tháng e đi đc 3 lần mà bác Tỉnh cứ ưu đãi kiểu này chắc dọn qua ở luôn quá:)))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
á à, tha thu à B05

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
973
480
0 ₿
Kkk Hải quay xe . Cảm ơn a zai về rv quá tuyệt vời ạ. Cơ sở xin thay mặt bé cảm ơn a zai và chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ