Gò Vấp [A10] viết bài tình cảm thôiiii

Lượt xem: 1,082

Kidzz

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
2/4/21
Chủ đề
11
75
28
26
Tphcmm
0 ₿
Chào mọi người lại là mình đây hỗm giờ ai thường đi ở hera mới biết cái bà a10 bả off gần nữa tháng nay ms đi làm lại báo hại ae mất ăn mất ngủ =))) nay hay tin bả đi làm book liên tục 2 vé cho thoả nhớ mong lẫn mông :v

Chuyện là cũng như thường lệ thôi thủ tục nhanh gọn nv nhiệt tình csvc oke giờ là nét đặc trưng HERA rồi k cần nói nữa nhỉ :D vô vấn đề

Bắt đầu từ xông ướt trước đc tầm 15p thì nge tiếng mở cửa hehe khúc này định ra liền nhưng mà cố gắng chịu nóng xíu nữa ms đi ra haha(làm giá) chứ chịu xắp hết nổi roàiiiiii

Lần thứ 2 gặp em cảm giác thân thuộccc được hơn chút xíuuu nhưng hnay vẫn còn ngại nha >’< mà đc cái e chủ động bắt chuyện 8 được 1 hồi nên cảm giác rất tự nhiên rồi cả 2 đèo nhau vô bồn tắm tápp xong thì e bắt cóc th nhỏ bỏvômiệng =))) hnay kỹ năng e đã tốt lên rất nhiều ahh từ cách nch đến abc ^^ riêng tiếngg RÊN của e vẫn vậyy cực kìii gợi cảm luônnn phải nói là đỉnh nhất từ trc h mà a đc nge @@ sau 1 lúc quần nhau trong bồn thì 2 đứa cũng ra giường để tiếp tục cuộc chiến còn dang dở bắt đầu với ms khoẻ phần này em làm rấtttt là trau chuốt luônn nghĩ là off 1 time làm lại sẽ quên bài or cứng tay nhưng không e làm cực kì ổn áp nha mình đánh giá rất cao cái ms đầuuu em rất biết cách chăm sóc những cái “đầu” ahh :))) lướt qua phần khoẻ đi vì khen quài còn gì nữa đâu mà khen :v

Ây da phần mệt mới có cái để khen nèe :)))

Đầu tiên đặt mh nằm sấp thoa tinh dầu sao đó dùng ngực trường khắp cơ thể mh cảm giácc cực kì êm áiii luôn ah tiếp đến e nói mình nằm ngửa raaa ây daaa này ms chếttt nè mà có điều chết trongg sungg sướngg nha haa haa

E đi lưỡi cực kì điêu luyệnn từ trên xuống dưới cộng thêm tiếng RÊN đậm chất jav cái nữaa làm tuii muốnn nổ tunggg :))) khi đi đến chân giữa thì e lại hỏi thăm th nhỏ tặng kèm nụ hôn đến đó mình chịu hết nổi rồi k lẽ giờ ở thế bị động hoài saoo thế là đưa e vào thế 69 huyền thoạiiii cuối cùng cũng tới lượt mình tấn công lạiiii v4 của e trong phòng bây giờ chỉ còn lại tiếng nhạc du dương thỉnh thoảng bị tiếng Aaaaa Ưuuuu đè lên làm tiếng nhạc thêm phần đặcc sắcc sau thì cũng đến phần cao trào và uott trong sung sướngg khi xong chuyệnn e vẫn như thế chu đáo mời a súc miệng xong 2 đứa nằm nghỉ xíu rồi tắm lại cho a hmmm lần đầu tiên gặp e , lúc đó về thì có cảm giác thiếu thiếu tự nhủ lần sau sẽ gặp e để bù đắp chổ thiếu thiếu đó nhưng sau khi gặp e lần 2 mới biết đó là quyết định sai lầmm chạy xe về mà cứ muốn quayy đầuuu thôiii >< thế mới biết là 2 lần thì chưa đủ quyết định quay lại lần 3 nhưng chưa biết khi nàooo hmmm hay cho câu gặp nhau là cái DUYÊN chắcc a nhớ mãiii quá :) cảm ơn e đã mang đến trãi nghiệm chắc a k bao h quênn hìiii

Tic sieu vip + osen (chương trình giảm 50%)

Tip= tic chưa giảm

Locker 50

HERA mãi đỉnhhhh

• Love
  • Sad
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Cung Thủ

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
973
480
0 ₿
E xin thay mặt bé A10 cảm ơn a zai đã xuống trải nghiệm dịch vụ bên e và rv cho bé bài viết tình cảm chân thật này ạ . Con bé sẽ nhớ bác lắm kkk . E xin chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Sớm quay lại với bé a nha

• Love
Điểm cảm xúc: Kidzz