Gò Vấp A11- Nhẹ nhàng, tình cảm như nyc

Lượt xem: 888

Love Skiller

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
6
52
20
0 ₿
Trưa nay may mắn GCH được quả SR nên tối làm về sang luôn cho nóng vì hổm rài công việc khá nhiều nên cũng hơi mệt mỏi trong người.
Lần đầu mình đi Hera, book bé trước với qly rồi phi xe tới cs. Đánh giá ban đầu thì nhân viên nhiệt tình, lễ phép có cái hổm mình đi bên Q với DBGV thì có mang trái cây kèm bò húc lên phòng cho mình còn bên đi chỉ có nước suối ( chắc do mình kh yêu cầu ) nên cũng kh trách cs được.
Csvc: đầy đủ các phòng khô ướt và nhà wc tại phòng. Trang trí đẹp, sáng sủa, chỉ có cái bồn kh có nước nóng nên tắm khá lạnh
Bé A11: Như tiêu đề ở trên đúng gu mình, ae nào thích gu tình cảm, tâm sự thì gặp e đúng bài ( kèm theo đó e có nhiều câu nói khá damdang nhưng dễ thương, kích thích vl haha )
V1: Hàng real, vừa tay
V2: Có lipit nhẹ nhưng kh đáng kể, ôm sướng bé thuộc hệ có da thịt nhé
V3: To, doggy perfect
V4: Nước nhiều, kích thích nhẹ là ra như suối
Ms khoẻ: Bé làm hơi ít nhưng lực ổn
Ms mệt: Chỉ nói ngắn gọn là “phê” mút ti, đá trứng, vuốt + liếm + nuốt trụ kèm theo đó là tiếng rên nhè nhẹ chẳng đc bao lâu thì dương cờ trắng
Xong xuôi có ngồi nch, tâm sự 1 lát với bé về chuyện gđ, công việc tí thì về. Bé sn 99, quê Bạc Liêu nha ae
Tic: code GCH ( thanks bác Wick )
Tip = tic
Thanks ae đọc bài

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Bồn có nước nóng đó bro. Mà hôm nay vặn max nó chỉ hơi ấm ấm. Làm tắm lạnh muốn teo

• Like
Điểm cảm xúc: Love Skiller

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Bồn có nước nóng đó bro. Mà hôm nay vặn max nó chỉ hơi ấm ấm. Làm tắm lạnh muốn teo

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
971
478
0 ₿
E xin cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e và rv cho bé a11 a nha . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Love Skiller