Gò Vấp Mỹ nhân [A14] 2h sáng em bus anh khí thế nhưng không ra =))

Lượt xem: 3,751

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
711
411
North Blue
0 ₿
Welcome mấy ae trở lại bài viết của ML B11 .
Trong thời gian lên núi tu luyện sau dịp đại lễ đi MS 3 đợt/ tuần. Để tìm lại cảm hứng viết lách (Trốn nợ là chủ yếu =)) ) Finally :
Thằng em : Alo anh zai !
ML : J Zẫy em zai ?
Thằng em : Em mới lên TP qua khu GV nhậu nè a zai !
ML : Ơ thế tao tính nhậu overnight mầy nhắm nổi ko hả e zai?
Thằng em : Anh zai cứ qua e tiếp a tới sáng rồi lên xe ngủ luôn :v
ML : OK mầy nhớ nhá !
Chuyện là thế đấy cảm ơn ae đã xem ML xin dừng ở đây =)))))
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Đùa tí tiếp tục đây =))
Nhậu đến chừng 12h30 khuya mồi còn, bia còn, đào cũng còn ngồi kế bên, mấy anh CSGT vẫn còn đứng kế bên, nhưng thằng em trai ko còn tỉnh táo ngồi kế bên nữa =)). Thế là book nó cái grab đưa nó về khách sạn, nghĩ lại lòng cũng buồn đêm khuya cô quạnh người uống 7-8 lon bia chả nhẽ xách xe chạy về Tân Phú đi ngủ. Buồn buồn ngồi lướt diễn đàn xem có MS bên GV gần khu này không để đi thử, cuối cùng cũng tìm ra chân ái mới khi qua GV.
MASSAGE HERA
Liền rút ĐT gọi số hotline nhưng hiện tại đang kẹt phòng thế nên hẹn lại lúc sau, khoảng 1 hồi trao đổi tin nhắn trên zalo thì khoảng 1h30 sáng anh quản lý gọi tới ML: "Anh ơi em chốt được 1 phòng cho anh lúc 2h sáng anh, anh tranh thủ ghé qua nhá, em không để anh có dịp lâu ngày qua GV đi chơi mà chạy về Tân Phú buồn tủi được !". Thế là xách con xe cà tàn của thằng em chạy qua bên đó ngay và luôn, tới nơi đá chống anh em locker, giữ xe, quản lý chạy ra đón tiếp nồng nhiệt mời trà mời trái cây chém gió đôi điều về tình hình MS từ giai đoạn vi mô đến vĩ mô. Xong 1 hồi cuối cùng cũng đã có bé và có phòng, anh trai locker mời ML lên phòng xông hơi trước cho khỏe người (Tuy không có thang máy nhưng thôi kệ mình còn trẻ còn khỏe leo 2 tầng cũng chả sao). Vào phòng cũng như mọi khi anh trai locker giới thiệu sơ qua các phòng xông, bật công tắc phòng xông cũng như lời chúc ML có 1 cuộc chơi vui vẻ.
LẦN NÀY CHƠI LỚN BỐC SỐ RANDOM LUÔN COI THỨ 6 NGÀY 13 NO XUI RỦI CỠ NÀO =))
PHÒNG ỐC:
Tuy diện tích phòng không to nhưng được bố trí đầy đủ các tiện ích từ xông khô đến phòng xông thảo dược tới WC có tầm kính chắn ngăn mùi khá khác biệt so với các cơ sở khác. Bồn tắm đủ rộng cho 2 người, buồn 1 cái là phòng nhỏ mà bố trí nhiều tiện nghi quá nên lối đi không rộng rãi nên giường cũng không rãi nốt. Xông khô rồi tới xông thảo dược các kiểu tầm 5p hơn. ML vừa ra khỏi phòng xông là bé xuất hiện ngay trước mắt.
NÀNG KIỀU [A14] A.K.A tự xưng TRÁI NHO NINH THUẬN :

Ôi đội ơn trời! Độ ơn ông bà cha mẹ! Cũng như đội ơn anh QL nhiều =))
Nàng mặc bộ nội y ren màu đen kết hợp với làn da trắng thân hình bốc lửa cao tầm 1m6.

Mặt xinh kiểu DDCN, xinh thiệt nha xinh lắm luôn ( Cái gì quan trọng nói 3 lần) nói chuyện hoạt bát, vui vẻ, chiều khách.

ML vừa mới ra phòng xông thảo dược bé bước vào CHÀO ANH ! <3 - Chào em! - Anh đợi em có lâu không à? - Không em à anh ngồi hóng em vào là anh lao ra luôn ấy !. Thế là bé lao đến lấy khăn lau người cho ML cũng như tiện thể xưng hộ quý danh quý tánh. Bé tên Lan- quê Ninh Thuận tự nhận mình là TRÁI NHO NINH THUẬN.(Lâu rồi mới gặp 1 bé ở miền trung) À mà bé sinh năm 2k1 tươi ko cần tưới luôn =)). OK nhá bé bắt đầu lột trần mọi thứ trên người của bé để lộ ra thân hình:
  • V1: Cỡ cam sành lai tí bưởi, đầu ti nhỏ trắng hồng, REAL bao bú bóp mút mềm (9,5 đ)
  • V2: Mình dây cây cảnh, eo thon không Lipid ( Do em làm liên tục nên chưa ăn gì nên bụng rất phẳng với đẹp) (9,5 đ)
  • V3: Vì là mình dây nên xuống v3 thể hiện 1 đường cong parabol hoàn hảo, ML lấy tay tét mông đanh đách đàn hồi tốt (9 đ)
  • V4: Sạch, nước nôi ổn định, ko màu ko mùi ko vị (tuy bé làm cả ngày nhưng tới cuối ngày vẫn còn nước nôi quả là phong độ ổn định) (9,5 đ)
HIỆP 1:
Không chần chừ gì ML và bé bắt đầu lao vào bồn tắm, bé tắm kĩ càng cho ML từ chân đến cổ.Bé sờ nắn con kiu của ML tới lúc dựng đứng cứ chọt chọt vào bụng bé khi đang tắm cho ML. Cũng tranh thủ bóp bóp v1 của bé đặt biết 2 trái nho nằm trên ấy. Tắm xong bé hì hục bắt đầu quỳ xuống bú đáo bú để con kiu kết hợp với tiếng rên khi bú. Tới cái phần quan trọng là đây nè .B32
Tác hại của rượu bia là đây: thường thường các bé BJ cho ML 5p-10p là out shot 1 nhưng lần này lại khác bé hì hục trong bồn 5-10p vẫn chưa ra (chắc bé giấu bài chờ lên giường triển khai đây mà) thế là ML nói với bé em bú đơn thuần này ntn ko ra đâu có gì em lên giường làm cho thoải mái khỏi bị mệt mỏi vì quỳ trong bồn tắm. Nhưng bé nhất quyết ko cam chịu nhất quyết bú đáo bú để triển khai tác động các vị trí khác như liếm ngực bú bi kết hợp HJ các kiểu con đà điểu liên tục trong vòng 20p nữa vẫn ko ra được. Cuối cùng bé chịu thua làm nũng với giọng điệu cute phô mai que nằm trong lòng ML 1 chút vì mỏi ( Cái này do em tự chuốc lấy nhé ko phải tại anh đâu ) B32.
Sau 1 hồi trao đổi ý tưởng bằng những cái hôn nhẹ lên cổ lên ngực bé thì bé quyết định lên giường đi để bé giải quyết cho ML.Thế là ML bèn nghĩ mình đang trên cơ nên với bé Em có muốn anh ra hong nè? - Dạ muốn anh ei muốn lắm luôn á! - Thế thì em hôn anh đi hôn càng nhiều càng mau ra nhá! - Dạ anh iu! Và thế là bé hôn khắp khuôn mặt ML rồi chủ động xoay mặt các kiểu để ML hôn toàn lên toàn bộ khắp gương mặt em. (Bé nói hồi giờ chưa làm cái này nhưng vì anh em sẽ thử - Mong bé nói thật kakakaka).Bé chủ động đưa v4 trước mặt ML nên tiện tay lấy tay khám phá vùng khe suối rảnh từ v3 đi dần vào v4 đầy nước của bé. Quần quại nhau trên giường với ánh đèn ảo mờ với gương mặt khả ái của bé khi chắm chú bú cho ML liên tục. Hì hục nhau gần 10p thế là ML rén người xuất hết vào miệng bé.Bé vắt từng đợt từng đợt đên giọt tinh binh cuối cùng, tranh thủ đánh yêu ML 1 cái rồi bắt đầu vệ sinh để chuẩn bị MS khỏe.
MS KHỎE:
Điểm này ML thấy bé làm cơ bản là đủ bài tuy nhiên đánh giá chung là còn yếu và hơi thiếu lực (Mấy ông nào thích Hardcore phần MS khỏe thì bỏ qua cho bé nhá). Bù lại bé và ML có cùng tần số nên nói chuyện luyên thuyên trên trời dưới đất từ công nghệ điện tử đến chính trị đời sống cho đến sở thích chơi game cuối cùng là sự nghiệp từng trải của bé khi lăn lộn ở SG. Nói hoài nói mãi bé nâng ML hứng chuyện nào cũng có thể nói ( GU của ML đây rồi =))
HIỆP 2:
Bé bắt đầu bằng màn dọn WC, bé kêu ML nằm tư thế doggy chỏng mông lên. Bé đi đường lưỡi điêu luyện khắp vùng mông thỉnh thoảng sờ nhẹ con kiu để tăng sự kích thích (Ko có vét vùng hậu môn nhá ). Lần này bé dùng tinh dầu NURU đổ lên v1 massage vùng mông của ML miệng thì khẩu dâm :"Anh tận hưởng 2 trái nho Ninh Thuận của em sướng hong?" (Biết nói gì trời cứ nằm tận hưởng thôi mấy cha ơi kakaka). Cũng tới màn lật người lại rồi ! Bé đi đường lưỡi rất chi là bài bản từ lick ngực đến liếm 2 phần eo bên hông đến phần bụng rồi 2 bên phần đùi - tất cả đều liên hoàn không có điểm nghỉ . (ML cứ nằm để bé quần tới quần lui trong cảm giác đê mê lúc 3h sáng). Bé cũng trú trọng phần chăm sóc súng ống bằng cách đá 2 viên đạn đại bác rồi hôn nhẹ lên khẩu đại bác ý rồi cũng như vậy bắt đầu rên hì hục. Cảm thấy ko ổn ML hú bé qua 69 luôn cho nhanh em ơi ( Thế là ML làm bé quên mất bài thú nhún rồi- Hẹn em đợt sau nhá =)). Tranh thủ khám phá hang hốc của bé bằng những đường lưỡi cơ bản. (Cho phép ML ko tường thuật cảnh này - cái đoạn này ML xin giữ riêng cho mình) .B47
Sau 1 hồi kể từ lức 2 anh em hòa quyện làm 1 trong tư thế âm dương lưỡng cực ML cũng out trong sung sướng. Nghĩ cũng tội bé cả 2 lần đều out trong miệng mà tinh binh của ML hơi đắng nhưng bé vẫn vui vẻ ko phàn nàn gì ( Đấy tác hại của rượu bia thuốc lá với ăn ít trái cây đấy - Nên hẹn em đợt sau anh bồi bổ đầy đủ hạn chế rượu bia thuốc lá rồi mình gặp nhau sau nhé bae ! ).
KẾT THÚC:
Bé và ML cùng đứng dậy vệ sinh cá nhân cho nhau và tắm cùng nhau đợt cuối trước khi ra về ( Vì cũng 3 rưỡi hơn rồi nên ML tranh thủ cho bé nhanh chóng nghỉ ngơi sau ngày dài tiếp đãi khách hàng hết công suất). Bé rất nhây nhá mặc đồ xong xui bé khịa vui ML "Làm cái nữa không anh ?" À thì ra bé chọn cái chết bé chưa biết ML là ai rồi? Mà cũng hết giờ với muộn rồi nên ML tha cho bé nhá hẹn em đợt sau nhá TRÁI NHO NINH THUẬN - BÀ HOÀNG BUÔN ACC. Cũng tranh thủ tét mông bé 1 phát để tạm biệt buổi vui vẻ của 2 anh em.
Xuống sảnh hầu như chỉ còn mình ML bên QL cũng hỏi thăm ML và hẹn cơ sở vào 1 ngày gần nhất. (Vì ML sắp chuyển hộ khẩu qua đây luôn rồi kakaka).
TỔNG KẾT:

• TIC : 1200K ( Event giờ vàng giảm còn 300k ).
  • TIP : 1300K
  • TOTAL : 1600K

P/S: NHỜ CƠ SỞ NÓI VỚI BÉ LÀ ML ĐI VỀ LÚC 4H SÁNG AN TOÀN KHÔNG BỊ AI CHẶN ĐƯỜNG HẤP DIÊM ĐÂU yociexp99yociexp99yociexp99yociexp99yociexp99
Thanks ACE đã đọc đến đây !
PEACE !

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Dạ a zai . E xin thay mặt bé cảm ơn a zai đã chờ đợi và sẵn sàng rv cho bé quá tuyệt vời để bé có động lực làm việc a nha . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống a nha .

• Like
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
711
411
North Blue
0 ₿
Cảm ơn cơ sở đã tạo điều kiện cho ML gặp bé - cũng như chúc cơ sở làm ăn phát đạt trong hiện tại cũng như trong tương lai yociexpress01

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Dạ a zai . Tất cả các ae xuống trải nghiệm e đều lấy sự uy tín của cơ sở và sự nhiệt tình của e cũng như các bé để phục vụ ae chu đáo nhất ạ . A giữ sức khỏe nha . Qua gò vấp alo e kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Bodoingheo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/5/22
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Giờ vàng giảm giá mấy giờ đến mấy giờ thế bạn