Q.12 A20 - cô bé tình cảm nhất Cẩm Thy

Lượt xem: 1,033

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Hôm nay lại lặn lội tới Cẩm Thy để trải nghiệm số mới đang khuyến mãi 50% (bé 20 và bé 29). Đặt phòng ngày với locker Tô Tô để book bé 20 vì theo Tô nói bé này dạng tình cảm (đúng gu mình) và mình cũng xem review bé 1 vài post trên diễn đàn thấy feedback về bé cũng khá tốt nên mình hy vọng rất nhiều về bé.

Tới Cẩm Thy trong tình trạng như chuột lột vì đang đi bị mưa, 2 locker tận tình dẫn mình vào sảnh và rót trà cho mình. Mình cầm nhanh chai nước suối và được dẫn lên phòng ngay. Ngồi được 5 phút thì bé vào. Ấn tượng đầu tiên về bé: xinh, nói chuyện lễ phép và rất chu đáo.

Bé chủ động tiến tới và ngồi trên đùi mình và hỏi thăm vài câu xã giao, mình cũng tranh thủ rũ bỏ xiêm y để bé có thể làm. Bé ân cần cầm quần áo để lên giá treo và sau đó nâng niu thằng em của mình. Bé tiếp tục lấy chiếc khăn lạnh và lau thằng em, bé còn dặn "khăn hơi lạnh nên anh thông cảm xíu nha". Thật sự những tình tiết nhỏ như vậy làm mình rất happy vì thể hiện bé là người rất quan tâm tới đối tác.

Do mình đã tắm ở nhà và cũng mới dầm mưa nên mình nói bé sẽ không tắm mà lên giường để đi vào tiết mục chính. Bé giúp mình lên giường và đi những đường cơ bản trước, những động tác của bé cực kì mềm mại và uyển chuyển làm mình không thể chịu được và out trong 5 phút. Điều đặc biệt là sau khi mình ra, bé không đi vệ sinh ngay mà lại nằm kế mình cuộn tròn như thỏ con để mình ôm, một điểm cộng rất lớn nữa để thấy được bé tình cảm như thế nào. Sau đó bé mới dùng khăn và lau người cho mình.

Tiếp đó, bé massage khỏe, do bé đã qua trường lớp nên đấm rất tốt, lực đều tay và có những bài riêng của bé. Mình cho bé 10/10 ở phần này. Sau khi xong, bé lại cuộn tròn vào ôm mình và hỏi anh có muốn làm lần 2 bây giờ không. Mình nói thôi để từ từ em, anh chưa hồi phục tinh khí. 2 đứa nằm nói chuyện tám dóc vs nhau cả nửa tiếng rồi mình nói bé làm cho anh cái nữa nhen. Bé gật gật dạ dạ và lại tiếp tục những đường thôi miên kì lạ, do lần 2 nên mình khó ra và thấy bé cứ hì hục nhìn thương quá, nên mình cùng "hợp tác" với bé, chỉ những chỗ cần làm để mình dễ ra và ra trong sự thỏa mãn. Bé lại không đi vệ sinh ngay mà lại tới nằm ôm mình tầm 5 phút rồi mới lau người cho mình.

Mình thay đồ và nói chuyện với bé 1 xíu rồi ra khỏi phòng trong sự tiếc nuối.

Nếu bác nào thích gu tình cảm thì bé A20 sẽ là sự lựa chọn cực kỳ phù hợp: từ thái độ, cách làm, sự chu đáo và quan tâm tới đối tác là những gì bé A20 hội tụ. Sẽ gặp lại bé sớm thôi.

Về body của bé:

Vòng 1: 9/10 (mặc dù đã qua chỉnh sửa nhưng nhìn như thật và rất đẹp)
Vòng 2: 9/10 (dáng đẹp, có eo)
Vòng 3: 9/10 (có độ nảy)
Vòng 4: 9/10 (sạch sẽ cắt tỉa gọn gàng)

Ngoại truyện: Mình rất thích cách phục vụ của 2 locker tại Cẩm Thy, rất lịch sự và chu đáo. Đặc biệt, bác nào thích gu bé như thế nào, nói gu mình muốn cho em locker Tân Tân, em sẽ chọn cho các bác bé phù hợp, em Tân này hiểu tính các bé và hiểu gu của khách rất tốt. Em locker còn lại thì luôn ân cần hỏi han sau khi các bác lâm trận xong, xem các bé có hợp tính không và sẽ nhận mọi feedback của các bác để giúp dịch vụ tốt lên.

Kết bài: Cẩm Thy mãi đỉnh

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời tại Cẩm Thy cùng bé 20… Sự hài lòng của bác là động lực để Cẩm Thy tiếp tục hoàn thiện mình hơn…
Cẩm a Thy mong được đón tiếp và phục vụ bác những lần tiếp theo tuyệt vời hơn.
Trân trọng cảm ơn bác!

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Ưu đãi 50% cặp 20-29 còn một ngày hôm nay nhé Quý Khách, hãy nhanh tay sở hữu những tấm vé giá tốt:

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Ưu đãi 50% cặp 39 -99 từ ngày 3-5/9 mời quý khách trải nghiệm với ưu đãi cực tốt: