Gò Vấp Camapro A20 mãi là chân ái và sự sửa chữa sai lầm phê vãi

Lượt xem: 1,035

Sung Jin Woo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/3/20
Chủ đề
9
42
24
0 ₿
Xin chào mọi người, lại là tui đây. Lời đầu tiên cảm ơn bác @Dory đã tạo event sân chơi cho mọi người. Nhờ sự may mắn vi diệu mà tui đã trúng được vé Osen ở @Massage Hera . Hào hứng nhắn liền cho Hera để chọn bé. Cũng đã tính là đi ngay ngày hôm đó rồi mà thật không ngờ đời nó đen các bác. Dầm mưa bệnh về hết sức đi luôn. Nay sực nhớ lại thì nhìn vào code đã hết hạn mất tiêu rồi. Thôi thì được quà mà không đi lấy thì phải sửa sai thôi.
Hết giờ làm là phi ngay qua Hera làm nháy giải cảm liền. Mà tiếc là qua bất ngờ nên em 89 bận mất rồi. Thôi thì chọn về người xưa em 20.
Ngồi chờ đợi, uống miếng nước mát lạnh. Bước vào phòng vẫn là khuôn mặt xinh sắn của em. Mà nay em đẹp hơn rồi các bác. Chắc là có đi tập gym giảm cân như lần trước ẻm tâm sự.
Còn về những bài khoẻ rồi bài mệt thì tui cũng đã miêu tả hết ở lần gặp đầu rồi. Mà lần này bé có kinh nghiệm hơn nhiều. Cũng nhờ sự chăm sóc của các bác quá mà.
Về phần điểm số thì lễ tân ở Hera luôn 10 điểm nha
Chấm điểm cho bé
V1: 10 điểm nha. Bự chà bá, bóp đã lắm
V2: 8 điểm. Có sự tập luyện nên thon hơn rồi
V3: 9 điểm. Bự hơn và săn hơn
V4: 9 điểm. Vẫn thơm và cắt tỉa sạch sẽ.
Bé 20 này gặp lại vẫn cảm giác là cái gu cái duyên. Bé cười có duyên thêm vào ánh mắt sắc lẹm.
Tip tự sửa sai nha
Tic = tip
Hẹn gặp hera lần sau khi trúng thưởng. Chứ sửa sai vậy miết chắc tiêu quá

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and boichungtinh

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,061
546
0 ₿
E
xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ. Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ