Gò Vấp A39 Hera

Lượt xem: 907

Kidzz

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
2/4/21
Chủ đề
11
75
28
26
Tphcmm
0 ₿
Okay sau 1 time biệt tích giang hồ hnay lại lú lên làm vài đường review A39 của hera :D

Vẫn như cũ những ae mà đến hera thì cũng đã biết dịch vụ bên này đáng tiền như nào từ nv nam cho đến bạn lễ tân XINH ĐẸP nhiệt tình khéo léo =)) còn “mấy bé” thì hỡi ôi khỏi phải bàn

Hôm nay mình đi bé A39 thủ tục cũng nhang gọn thôi vì mình có book bé từ trước đến nơi mấy bạn locker mời mh lên phòng xông hơi đc chừng khoản 10p thì có tiếng gõ cửa :v cố ngồi thêm 5p nữa làm giá :v bé vừa vô mà mh vừa ra thì bé quánh giá chết kkk cái nhìn đầu tiên về bé

Face :xinh da trắng mịn như bông bưởi luônnn

V1: cam real săn chắc,ti nhỏ hồng hào

V2: eo ọt thon gọn

V3: săn chắc vừa tay 8đ

V4: mấy ông tự mà đi trải nghiệm nhé đảm bảo k làm mấy ông

Vừa ra bé chào mình và lau mồ hôi lau từ trên xuống dưới xong ngồi hỏi thăm xíu nước cũng đã đủ bé dìu mình vào bồn phần này bé tắm kỹ vừa tắm vừa nói chuyện làm quen mình cũng tranh thủ làm quen vs body của bé

không xác định.gif

công nhận v1 cam real xoa thích cực cả kiss cũng đã nữa

không xác định.gif

“làm quen” 1 hồi đến phần. Lên giường ms khoẻ bé làm đủ lực đủ bài thư giãn thật sự làm xong khoẻ hẵn ra để chuẩn bị cho phần mệt hehe

Đầu tiên bé dùng cặp cam mỹ trường khắp cơ thể từ trên xuống dưới do v1 săn chắc nên khúc này cảm giác phê chữ eeeee kéo dài luôn

không xác định.gif

) tiếp theo bé dùng lưỡi đi hết cơ thể cộng thêm tiếng chụt chụt kích thích thật sự :3 tình cảm như ny luôn đến khi quay ng lại :3 khúc này thích nhất nèe bé đi lưỡi kiss ti tay kia thì se se

không xác định.gif

) mình thì chỉ nằmm im hưởng thụ kkkk sau hồi đi lưỡi thì đến trường thái trường từ đầu đến chân từ thằng anh đến thằng em xong lại cho th em giữa ngực khúc này bé có chủ ý hay gì nè :3 rồi trường lên trường xuống hmmm khúc này chỉ biết xuôi tay nhắm mắt thôi kkk không để bé tấn công mình hoài cuối cùng cũng đến lúc lộn ngược tình thế 69 :v bé bj kết hợp hj nhịp nhàng lần này mình dùng lưỡi tấn công v4 của bé những đường lưỡi lắc léo trái phải lên xuống kết hợp liên tục :v khiến bé phải giật ng liên tục =)) chưa dừng lại chiếc lưỡi thần thánh còn đi sâu vào trong làm vỡ mạch nước ngầm khiến nước nôi lên láng mình thì cứ thế mà húp nhẩu hoyyy @@ trước sự tấn công của mình bé cũng không kém cạnh chăm chỉ mần thằng em ở dưới thỉnh thoảng giật ng vài cái + thêm âm thanh siêu kích thích từ bé phát ra nữa đến cuối cùng mình vẫn là ng thua cuộc kkk nhưng k sao thua keo này ta bày keo khác để dịp tới phục thù em sauuuu .

xong nằm nghỉ tý bé lau ng rồi dìu mình vào tắm lại rồi chào bé ra về

Tic = tip

Sẽ comeback vào 1 ngày không xa

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Đi Tàn Tàn

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
59
1,021
524
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e và rv cho bé a39 ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Hi vọng được sớm đón tiếp a lần tới sớm nhất ạ