Gò Vấp A69 - Ngày phê mệt

Lượt xem: 1,147

hoangtran

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
17/4/20
Chủ đề
3
8
3
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Một buổi trưa đang lạng vòng vòng gò vấp thì tự nhiên nó mệt ngang thế là nhớ tới Tỉnh bên Hera thế là nhắn cho bác Tỉnh book ngay vé giảm 50% VIP HERA. Tới thì có 2 bạn ra tiếp đón chu đáo … lúc đầu định di bé 88 mà xu cà na xí muội vừa tới thì bé bận rồi nên bạn nv kiếm ngay đường khác cho mình ^^ ối dòi oi bé 6969696969699999999… 69. Vào xông hơi được 5 phút thì bé vào. Bé chào hỏi lịch sự, và không quên một chút tinh nghịch khi chạm nhẹ vào cậu nhỏ để thức tỉnh khi lâm trận. Bé lau người sạch sẽ, sau đó bước vào bồn, bé rất thích đùa giỡn và nói chuyện và không thể cho cậu nhỏ được nghỉ ngơi, . À cô gái dùng 99% bạo lực với mình :D kkkk mà mình k làm gì được …

- Bé là 1 biểu hiện của sự cute, trẻ trung, . Mặt bé xinh và nhìn dễ cưng , 2k33333 nhe mấy ông,.. thôi nói nhiêu thôi cho mấy ông đến trải nghiệm
Face: đẹp + dễ cưng … bao trẻ

V2: 9 điểm - có da có thịt đầy đặng, ôm vừa tay

V3 : 8 điểm khá đầy đặng vừa tay

V4: 9 điểm - sạch sẽ, hơi rừng mà t thích gu tuiiii, gầm cao, thủy lực đầy đủ, kkk

Tổng thiệt hại

Tip + tic : 900 (tic50%)

Ps: sẽ còn quay lại gặp bé sau Tết
Còn được tặng vé FREEEEEE
Cám ơn bác Tỉnh đã tài trợ sân chơi cho ae nha

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
971
479
0 ₿
E xin thay mặt bé A69 non tơ xin cảm ơn a zai đã rv cho bé ạ . Tuy tay nghề còn kém nhưng được cái xinh kkk . Chúc a zai năm mới thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Hi vọng hera sẽ được đón tiếp a dài dài a nha

camdaibay11

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/17
Chủ đề
8
310
44
0 ₿
sự trở lại của hera là niềm vui sướng của anh em , A10 ơi hehe