Gò Vấp Camapro A77 Hera ngày 7 đêm 3 mới phê pha với em

Lượt xem: 1,955

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,854
4,621
30 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
A77 Hera nha anh em
Face: dễ thương, đảm bảo có nét DDCN luôn
Cao: 1m5
Vòng 1: hệ bưởi
Vòng 2: hơi lipit tí
Vòng 3: hệ parabol doggy phê đấy anh em
Thái độ : nhiệt tình, vui vẻ, anh thích gì cứ nói em là để em lo tất ngoài chuyện quan hệ thôi, mới vô e đã thả dê bằng tay kèm câu chốt hạ này nữa thì ai mờ chịu nổi đúng chất DDCN đệ nhất hera
Service: anh em muốn gì em chiều cái đó trong khả năng của em, cơ mà X thấy full service max lé vồ cmnr​

Chào anh em nay đổi phong cách tí, mở đầu đánh giá sát sườn cho anh em luôn sau đó mới vô mấy dòng lan man :2onion2: hera thì anh em biết nhiều rồi nên X tui không nói về csvc nữa mà đi thẳng vô điểm G lun. Nay theo phong cách ngắn gọn xúc tích nha anh em, nay máu chiến lại có thần men hộ thể nên quốc cái vé 1200k nghe nói là bắn chừng nào sạch tinh thì thôi :3onion15:

Tắm onsen: bé tắm rửa rất chi là kỹ luôn từ ngón tay ngón chân luôn nha, các bác biết sao không vì lúc làm em mút từ ngón chân lên cả ngón tay của các bác luôn đó, mút cả thằng ku nhỏ lút cán, mút ở mọi tư thế mà các bác có thể hình dung và có thể thực hiện được. Túm lại là em làm đủ chiêu mà các anh em thích nên muốn gì thì cứ yêu cầu. Có điểm trừ nhỏ là đang CIA thì bé rút ra là bắn chưa được hết :cuteonion40:

Lên giường massage thì đủ các thế thái - nuru - cạ cọ các kiểu, cũng là câu thần chú cũ '' anh em thích gì cứ nói bé làm ''. Bé có màn WC khá là phê nha anh em nên dễ out khúc này đó, may mà mình cũng trụ được qua phút này hehe, shot 2 thì hơi lâu nên mần ăn em cũng toát mồ hôi cuối cùng cũng out được. Out xong tắm rửa lại bé còn nói '' lần sau anh nhớ vô hôn cô bé của em nha, chưa được hôn nên bứt rứt ''. Nghe mà muốn làm shot 3 luôn :ami-(10):. Anh em nào 3 shot thì vào test hộ cái này nha

Kết : bé phù hợp anh em nào thích service, chiều chuộng, A77 có thể cân các thể loại khó nhưng lịch sự nhé. Ngoại hình không phải điểm mạnh mà mạnh ở những cái kể trên. Chào anh em, X lại đi massage tiếp đây hehe, hẹn anh em ở report tiếp theo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym cùng Zâm Zâm Cu Nương :2onion18:

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,854
4,621
30 ₿
haha thì hôm nào anh em ta qua đây làm 1 chuyến, cho bạn trải nghiệm lun

• Love
Điểm cảm xúc: SC17

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,032
534
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm bên e và rv cho bé ạ . Năm mới e xin chúc a có thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Hi vọng được sớm đón tiếp a ạ

H20ooH20

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
55
16
0 ₿
tui ưng từ locker vào là tư vấn nhiệt tình, thêm mấy ktv thì đúng như bác l.o.x cũng từng nói " ngoan " giờ bác mrxxx đi cũng vậy . phải làm vé vô cực sớm qua.1

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Massage Hera

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
2 thanh niên này hay đánh đôi chung với nhau xong làm bộ ngây thơ ko biết gì report kiểu phải một mình chinh chiến vất vả lắm :2onion27:

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,854
4,621
30 ₿
đợi bác đi chung thêm @Lạnh 69 Xii nữa 4 tay là đủ nè, lúc đó review mới sung :2onion2:

• Love
Điểm cảm xúc: SC17

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,854
4,621
30 ₿
ăn đồ bổ vô nha bác, vô bắn shot 3 giúp tui thử xem, sẵn check v4 của ẻm như thế nào :cuteonion21:

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
1200 vô cực, làm tính mọi tư thế vé còn 600k , nghe pv tư vấn vậy mà thèm