Adam và em số 57 Eva

Lượt xem: 2,111

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Linhxeôm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/6/20
Chủ đề
3
54
21
0 ₿
Xin chào toàn thể a e trên congdong nhé, sau khi lướt vài vòng Sài gòn xong thì ghé quán nhậu vài chai với a e chiến hữu xong thì nổi hứng đi massage, thế là quyết định lướt thêm vài vòng trên diễn đàn, và quyết định tới Eva, một buổi đẹp trời!
Địa chỉ khá dễ tìm, ngay hẻm 102 Lê Văn Thọ quẹo vô cái là tới, đầu tiên là chỗ để xe hơi nhỏ, tầm chục chiếc là hết chỗ, vừa tới thì có phục vụ tới dắt xe mở cửa chào đón rất lịch sự vui vẻ và mời tới lễ tân chọn vé luôn! I(đang hứng mà nhanh lẹ như này thích lắm) B32book cái vé tắm Onsen 1 giá 500k (mặt bằng chung ở đây nó vậy hay sao á) thì được mời nằm ghế nghỉ ngơi, thế là nằm nhấm nháp ly trà, vừa hớp được 2 hớp thì phục vụ mời lên phòng (à mình đi random nhé)! lên phòng phục vụ hướng dẫn khá kĩ càng và chi tiết.Đang xông hơi thì bé vào tới, phải nói cái gói này nóđặc biệt là bé vừa vào phòngđã tranh thủ xả nước rồi,đợi mình ra là lấy khăn lau người cho mình, sung sướng, xong bé mời mình vào bồn tắm, nhìn từng lớp vải bé tháo xuống màđê mê,xong bé vào tắm chung với mình luôn,đã, cặp ngực trườn tớiđâu là phê tớiđó, trườn từ dưới lên trên từ trên xuống dưới, nước ấm ấm mà gặp da e nó mịn nữa, hic, thiên đường là đây rồi! hihi xong xuôi tới phần massage khỏe bé đấp bóp khá bài bản, phần này mình xin phép không nói nhiều nhé a e, hihi, quan trọng là cái khúc massage thái thôi, bài bản ok, vẫn quả đồi ấydi chuyển lên xuống thấy mà phê, quẹo bên trái, lắc bên phải, quẹo bên nào th nhỏ nó muốn quẹo theo z, chịu hết nổi bảo e thư giãn luôn, ngậm mút lút cán nhé a e. tầm 5p cưỡng hết nổi rồi thì chuyện gì tới nó phải tới thôi, ahihi, xuốngtắm táp lại vàiđường quyền r làm thủ tục ra về thôi
Đánh giá:
SBD: 57
V1: hệ bưởi, đê mê
V2: có thịt có mỡ
V3: ok, tạm ổn
tổng chi phí: tic 500k + tip 600k + tip locker 100k
kết thúc ngày khá phê và sung sướng, hihi

• Love
Điểm cảm xúc: Massage EVA

linh afk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/6/20
Chủ đề
1
24
6
0 ₿
bác chạy xe ôm mà bụng to vậy, mừng bác tê tái

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61
30
0 ₿
hiện nay cơ sở đang có chương trình giảm 50% giá vé khi sử dụng code trên app camapro, mời a ghé thăm cơ sở cũng như là thăm em nó a nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.