Q.7 - Ai là người dạy hư bé 11 của tui | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Ai là người dạy hư bé 11 của tui

Lượt xem: 586

sư lỏ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
5
94
42
0 ₿
đợt thấy em gì 11 còn zin hot quá trời không book được luôn nay nghe em nó mất luôn zin rồi mới book được lịch với em , các bác đổ xô quá làm mình chấm mút không lại luôn đấy mới 19 20 mà còn zin thì đúng hệ ngoan xinh lại còn dăm nữa thì tuyệt , sau khi chốt bé xong thì đúng giờ hẹn mình có mặt luôn tại windy 2 để thẩm bé
cơ sở vật chất thì mới , sáng sủa , sạch sẽ thơm tho đúng gu mình , ớn nhất kiểu mấy cơ sở để gối rồi khăn trong phòng mùi quá tắt hứng luôn chứ làm ăn gì nổi nữa , thay đồ vô xông hơi thì bé cũng vào ngồi chờ , vừa thử nước soạn khăn các kiểu , nhìn là biết được đào tạo kĩ như nào rồi , mình bước ra nhìn em vẫn còn nét e thẹn mặc dù cũng mấy tháng vô nghề rồi , hỏi han em nợ nần sao rồi dự tình gì chưa em nhẹ nhàng trả lời mình rồi giỡn thêm xíu nữa thì em chủ động mời mình qua bồn
vào bồn em tắm táp kì cọ kĩ nha trong bồn em hỏi mình muốn thư giãn nhẹ trong đây luôn hay ra giường mình bảo xíu ra giường đi em , thế nên bé tắm xong nằm sờ mó nhau tí rồi lau người lên giường
vâng mình tưởng mấy em như này chắc cũng làm bth chứ không hy vọng nhiều nhưng không , là ai ? ai dạy hư em này ? trời đất quỷ thần ơi em nó dăm mà skill chắc chắn được các bác đi trước chỉ dạy cho nên thấy phê à nha , mà đặc biệt là làm đúng theo hệ tình cảm không có miếng công nghiệp nào , lên giường em đi từng bài 1 từ bài khỏe bấm huyệt rồi đấm bóp đủ lực đúng chỗ cần đấm rồi qua bài thái em dùng 2 trái cam đi 1 lượt hết lưng mình kèm theo lưỡi em dẻo quẹo làm thằng em mình trồi lên liền và rồi mình lật người lên em vô thế bj rồi dùng zú kẹp xúc xích lại còn tranh thủ liếm liếm đầu thằng em nữa hư thật sự và rồi được vô thế 69 , ngon thật ngọt nước lại nhiều nước nữa húp quá đã luôn , thanh nhiệt mùa hè mình chốt thế 69 nên vô được vài phút là đầu hàng rồi , bắn xong tranh thủ nằm ôm nghịch zú em xíu rồi về
tic 399( camapro)
tip 1tr tròn chúc em nhanh trả hết nợ

Massage Windy 2

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/4/23
Chủ đề
15
725
103
0 ₿
dạ hihi em cám ơn bác *** đã ghé qua ủng hộ bên em ạ và về lên đây viết bài hộ bé ạ bên em đag có nhiều ctrinh km dong gia 399k vs 599k để mấy bác trãi nghiệm ạ