Ai thích rau sạch thì bơi vào đây

Lượt xem: 7,426

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Share 1 em rau sạch cho bác nào thích fuck free ... em này ko phải gái massage nhé mấy bác ... mình quen em nó trên mạng , nói chiện dc chừng vài lần rùi mình đến nhà em nó chơi dc 1 lần vào ngày 31/12/2014 Tết Dương lịch ... nhà cửa khá giả , em nó sống chung với bà ngoại , ngồi chơi dc 1 tý thì mình xin phép ngoại chở em nó ra đường hoa Nguyễn Huệ xem bắn pháo hoa , đi ăn uống rùi chở vào Hotel lun ... đi Hotel dc chừng 5 6 lần thì do mình bận công việc nên mình ko liên lạc với em nó nữa

Đánh giá về em nó :
+ Tên : Ngọc
+ Nơi ở : Quận 1
+ Mặt : 5/10 , trung bình , da trắng
+ V1 : hệ bưởi
+ V2 : hơi múp
+ V3 : điện nước ok
+ Em này BJ khá ok

Em này ko cần tiền bạc gì nhiều , chỉ cần đi ăn uống nc vui vẻ , tình cảm , tâm sự nhẹ nhàng , lịch sự là em nó thích . Mấy bác nhắn tin nói chiện lịch sự , sạch sẽ , ngoại hình tương đối là dc . Còn tùy thuộc vào cách nói chiện và độ dẻo mồm của các bác nữa nhé , con gái yêu bằng tai mà :D

Bác nào thích thì inbox qua Mail [email protected] rồi mình share hình và số đt , ai ko thích thì đừng nói lời cay đắng nhé :D

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Zlat and yulawboy

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,662
1,190
0 ₿
để t thử làm nông dân xem sao kaka
Chiều cao, cân nặng thì sao?

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

thơm, tôi phải log vào để like cho bác

Kiểu này phải tranh dành với a/e forum để đc F em à :D

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mấy bác share rau vui lòng tự pm nhau trong inbox ko nên post bài công khai trên đây nhé vì diễn đàn dành cho ae đam mê massa... Nhắc nhở xé nháp lần đầu cũng như lần cuối nhé mấy bác...phải hiểu diễn đàn chúng ta công khai ko nên tạo sự chú ý :):) tks all

Sửa lần cuối:

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Bác yên tâm , mình share qua mail chứ ko có share công khai trên đây đâu :D