Ám ảnh kinh hoàng !!!

Lượt xem: 6,889

Cr7777

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
12/10/16
Chủ đề
7
36
22
29
0 ₿
số là em có xem mấy cái review massage ở biên hoà. Nên nay lặn lỗi xuống test thử xem có như lời đồn ko.
Em đọc bài report của các bác thấy bảo ko đi việt tuấn, VAB. Nên đi như kiều (em đoán chắc tốt nhất r nên đi)
Địa chỉ dễ tìm (xa vãi)
Để xe ngoài đường, vào cửa mua vé tính tiền trước 100k/vé (có 1 loại thôi) locker ko vòi, vui vẻ có điều em đưa 500k ko có tiền thối em phải ra xe lục tiền lẻ vào đưa.
Như lời đồn thì em yêu cầu bé số 4, tên Như, 21 tuổi (nguyên quán đâu đó miền tây)
Lên phòng thì thấy hơi ghê ghê( em nói hơi thẳng các bác thông cảm) phòng ẩm, chăn ra gối nệm thì dơ và cũ chắc mấy năm ko thay rồi.. phòng xông hơi có hơi nhưng mùi như chai xịt phòng chứ ko phải thuốc bắc hay xả chanh.
+++ tới vấn đề chính
-Nhân vật chính: Như-21t-mặt dễ thương- v1 khủng-v2 ok- v3,v4 ko dám check lí do thì tí em nói.
- tắm qua loa: em rửa xà bông có mỗi thằng nhỏ còn cả người thì em chỉ xịt nước
- lên giường massage khoẻ đc chưa tới 5’ anh em ạ. Phải nói là vcl luôn.... em bóp vài cái ở vai xong tới lưng xong tới chân xong em ra ngoài lấy 2 cục đá nóng.... chính xác là 2 cục vuốt vuốt ở lưng 2-3 cái xong kêu mình nằm ngửa thư giãn(em ko bất ngờ vì đã đọc đc trước là massage qua loa nhưng ko ngờ là nó chóng vánh đến vậy)
- ngoan ngoãn nằm ngửa chờ đợi điều bất ngờ.ngửa lên thì thấy mặt em khá xinh các bác , chân dài, tướng đẹp, v1 khủng(ko mặc bra luôn nha)
+ bất ngờ đầu tiên là mình nghe có mùi là lạ. Em nó hơi hôi các bác ạ (kiểu v4 mà cả ngày ko rửa ý) là em bị nhợn nhợn rồi nên em ko dám đụng chạm gì từ bụng xuống chỉ dám check v1.(em kéo mình nằm xích lại để thư giãn xong khum người xuống hun ti mình thì mình nghe mùi chứ trước đó mà mình nghe thì mình xách trym về r)
+ thư giãn thì em 1/10=bj/hj, skill thì cũng ko có gì ngoài lấy tay sờ sờ ti mình xong hun ti mấy cái (chán) em ráng ra cho nhanh để đi về chứ em thấy hơi hoang mang r. Thư giãn xong em khum người xuống ôm mình kiểu nằm nói chuyện tay thì sờ sờ ti mình xong mình giả bộ có điện thoại phải đi gấp rồi chuồn.
+ xong xuôi em đòi vô rửa lại thì bé vô rửa lại cho em rồi tip 2xx xong xuống dắt xe về.
Em xin thề với các bác là em bị ám ảnh ạ. Em về tới nhà tắm rửa sạch sẽ rồi mà lâu lâu vẫn nghe cái mùi đó(ám ảnh kinh hoàng)
Bác nào ko tin thì qua khám phá thử r về cho em xin cái report ạ
TỔNG KẾT
- em xin phép lấy PA relax làm thang điểm 10 để đánh giá điểm ở đây (vì nhiều anh em biết PA) em ko so sánh 2 cs này nha vì khập khiễng quá em chỉ lấy làm mẫu để anh em dễ hình dung
+ csvc 4 đ (ngoài cái phòng như trên thì cái toilet kiêm luôn nơi luộc đá, tắm, giặt, phơi đồ)
+phục vụ 5 đ (ngoài thu tiền vé ra em ko thấy làm gì khác), xe thì quăng ngoài đường
+ số 4-Như-21t- miền tây: 4 đ
Em thì chắc em ko bao giờ dám quay lại rồi các bác ạ vì cái mùi đó ám ảnh quâ cơ
Tks các bác đã đọc ạ. Em đã chuột bạch để report thật nhất cho các bác tham khảo mà quyết định chọn nơi để chơi... qua hôm nay thì em cảm thấy yêu sài gòn hơn rồi các bác :v :v :v

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat, danchoi80 and Jenter07

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Chia buồn cùng bác, tui là người hay report về Như Kiều nhất, nếu ko lầm số 6 mới tên Như, còn về phòng ốc thì bác kêu cho lên phòng cuối ở lầu 1, tui chưa bao giờ dính tình trạng này, một lần nữa chia buồn nha bác

Bensg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/2/18
Chủ đề
1
28
10
34
0 ₿
Thấy bác này report mấy lần khen Như Kiều quá là tui nghi rồi. Mấy lần đi Biên Hoà mà ko dám đi, sợ mang cục tức về nhà.

thesonle

Tập Sự
Nhập Môn Massage
28/6/17
Chủ đề
0
117
15
34
0 ₿
lâu quá mới quay lại diễn đàn.....đọc dc bài này chỉ nói đúng 2 từ " ngu mà lì '..................................mấy bài trước tui đã khuyên ae đừng nên đi mà ko nghe

NGU RÁNG CHỊU

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Tùy thôi bác à, cũng chẳng biết nói sao, có nhiều ae đi về cũng khen, có ae cũng chê, thôi mốt ko report chổ này nữa

Nguyen3636

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
43
9
44
0 ₿
Bác nói hơi quá. Dù sao bác này cũng chỉ là 1 trong những nạn nhân thôi. Chứ ai đi 1 lần ở kv Biên Hòa Thủ Đức thì đều biết dv thế nào. Mà cung ko trách được, với giá tick 100 thì chỉ vậy thôi. Cũng tại mấy thành phần đầy dã tâm, tạo một đống nick vô PR dv trên trời, comment đá qua đá lại làm nhiều mem thiếu kn sụp hố. Thôi thì ráng rút kn vại

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Cũng tính đi thử mà thấy bác vậy ghê quá, xin chia buồn, dạo này các quán lạ PR kinh quá toàn full sv :D

• Like
Điểm cảm xúc: Cr7777

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Đây tôi thành phần đầy dã tâm nè, trước khi nói cái gì vui lòng tìm hiểu, suy nghĩ cho kĩ rồi phát biểu nhé, chổ này tôi report có nhiều ae đi vẫn ok, chỉ có 1 2 ae đi là sụp hầm, tại sao cũng có nhiều chổ uy tín, chất lượng, khi nhiều ng khác đi report ngon cũng có ng đi bị sụp? Thế bác thật sự có biết gì về massage ko hay chỉ ngồi nhà cào phím thôi?

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Bo tay bác lâu quay lại ma....

smilinglove90

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/12/17
Chủ đề
0
5
1
33
0 ₿
Mình xác nhận là cô số 4 này. Mọi thứ ok, có điều chưa tốt khâu vệ sinh chỗ kín lắm. Thường thì 1 lần là tởn.^^

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Đang ngồi ăn đọc rp bác xong bỏ bát luôn. May mà bác ko đc cho phép nhét thằng nhỏ vào, ko kiểu gì về nhà cũng phải uống kháng sinh.

Dantems082017

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/6/18
Chủ đề
6
108
10
36
0 ₿
chỗ nầy mà làm lại sạch sẽ là ngon lành, tiêu chuẩn đào bên nầy khá tốt, mỗi tội dơ quá nên mình ko bao giờ ghé lại