Q.8 Ấm áp bên em 36 trung sơn

Lượt xem: 1,170

Trùm Hầm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
14
46
44
0 ₿
Tan ca về lang thang trên đường đến vòng xoay trung sơn, nhớ có cái massage Trung sơn đã lâu chưa ghé, nên quyết định vào xem có gì mới không

Đến nơi các thủ tục như bao chỗ khác , chọn vé 700k,thì lễ tân báo đang có chương trình khuyến mãi 50% nếu có code camapro, lấy ngay cái code liền. Sau khi lựa lựa thì chọn bé 36 lên phòng.

Vô phòng thì người nó mệt hay sao ấy quăng người ra nằm phát như ở nhà nó đã gì đâu, nằm được tý thì bé vào , nhìn khá xinh , bé hỏi thăm anh xông hơi chưa thì tui bảo anh đang mệt quá nên không xông, vậy là bé bảo năm sắp xuống bé bóp vai bóp đầu tý thấy đỡ đỡ hơn nhiều rồi, thế bắt đầu ra thay đồ còn bé thì pha nước .
Do được tư vấn vậy nên khi vào tắm bé đứng ngoài tắm , tắm khá kỹ và cũng nói chuyện vui vui để tui đỡ buồn, bắt đầu thấy thích thích bé rồi. xong xuôi ra lau người rồi lên bé bắt đầu thư giản luôn. Đúng ý thiệt, chứ tắm xong mà lên đấm đấm thì tuốt mod , bé bắt đầu dùng cặp ngực đi và dùng lưỡi kéo từng đường khá là đã , xong bé đỗ cái dầu lên dùng bầu ngực và đôi tay thoa ra rồi trườn trượt , rồi trượt xuống chân, cái cảm giác khi cái núm nó trượt qua khe mông thì đã đã làm sao ấy. sau một hồi thì xoay người lại em bắt đầu bj tui khoái cặp ngực em kéo lên và bb đã đã, em rên khe khẻ rồi bắt đầu bj tiếp một hồi chống trả tui cũng được out phát sung sướng.

Em lau người rồi sau đó lại xoa bóp đầu tui tý đưa tui ra tắm lại. Người giờ khỏe và tỉnh táo hơn , đủ sức phi về.
Thiệt hại:

Tic 700k còn 350k code camapro

Tip giấ thị trường

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771