Q.12 Ấm áp cùng thánh bú 12 CẨM THY

Lượt xem: 1,985

Tô Tô 11

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/4/22
Chủ đề
1
2
3
0 ₿
Có những ngày thật buồn tẻ , muốn tìm tới những chốn bình yên , tìm tòi một hồi thỳ cũng ra nơi bình yên nhất là bên massa Cẩm Thy cách nhà khoảng chừng 4km , đi tắm rửa tóc vuốt ve đẹp zai rồi xách con abe chiến lên đường tối chốn bình yên !

Trời hơi mưa gió đến nơi người cũng như con gà cúm co do thêm vào nhà gặp ngay quả điều hoà mát lạnh giường như được đóng băng , thôi mau mau chọn vé lên phòng xông hơi chứ không thỳ toang , ok vô quầy chọn vé lễ tân tư vấn DV nhiệt tình , kinh tế không đủ nhiệt nên đi tạm Osen1 , pv dẫn lên phòng tót luôn vào xông hơi chứ tụt vòi quá rồi , phòng xông không được nóng cho lắm tạm tạm , cơ sở nên khắc phục lại , phòng ốc sạch sẽ đầy đủ tiện nghi , đang xông pv vô xin 10p bé lên thấy sao sao r , chắc kẹt KTV , tình trạng này cũng gặp hoài nên thôi cũng kệ xông hơi xong bồn tắm đã được xả sẵn nước , bước vô ngâm mình vài phút thỳ Ktv bước vô dáng vóc nhỏ nhắn mặt tươi nhưng chưa được duyên dáng lắm nhưng cũng khá ok , em chào hỏi vào thay đồ bước vào vuốt ve tắm táp cho mình , tắm cho th lớn rồi tới th em , bé nc cũng vui vẻ tự nhiên , tắm táp xong mình và bé ra ngoài lau ng cho nhau và lên giường bé massa khoẻ cho mình , bài bản kĩ càng tốt , đang làm thái thỳ khó chịu quá vú vê của bé cọ lên cọ xuống làm mình lại phải vật bé ra bú liếm cặp vú xinh sắn bú tới đâu tiếng rên bé kích thích tới đó , xuống bú hạt le liếm con bướm thỳ bé như bị điện giật nằm ưỡn ẹo chảy nước , giờ tới lượt mình nằm thoả mãn bé đá ti đi lưỡi mút trứng vét háng rủn cả người , nhẹ nhàng mút con cu thân yêu của mình tới lúc nó phun trào mới thôi , 1 từ thôi * PHÊ * , xong xuôi mình cùng em nằm ôm nhau thắm thiết như ng tình hu lu hút , hết giờ thay quần áo ra về ?

KTV : 12 tươi ngon , minhon dành cho ae nào thích minhon nhé
V1 : vừa tay mền mại
V2 : Thon gọn
V3 : Tròn
V4 : thơm ngon , đẹp

Cơ sở ok , chu đáo

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Thy muội cảm ơn Anh đã tin tưởng và ủng hộ cs… mong sớm được đón tiếp anh vào ngày gần nhất.

Thaokia

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/7/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Có quy định gì về phải tip hay tip bao nhiêu k bạn