Q.1 Ấm áp ngày cuối tuần làm việc bên bé 86 Queen

Lượt xem: 1,606

Cơm chiên

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/8/22
Chủ đề
2
28
8
0 ₿
Vẫn là Queen, sau những ngày làm việc mệt mỏi ngày 23/09/2022.

Dạo này mình hơi bận nên mình ghé Queen vào tuần trước mà đến tận cuối tuần này mới trả bài viết cho anh em. Sorry anh em cộng động nhé.

Sau khi tan giờ làm, trên đường về nhà lướt qua 93 Trần Quang Khải, Q.1. Bỗng nhiên cần ai đó để tâm sự, thế là mình ghé vào Queen. Sau khi được bé Ôc tư vấn thì mình chọn bé 86 (tò mò vì ảnh của bé không để lộ mặt và dáng rất đẹp). Chọn xong mới biết là bé 86 mới 100% đi làm hôm nay.

Lên phòng xông hơi tầm 10p thì bé vào, nhìn sơ bé thôi là tôi đã chịu không nổi rồi (9/10 như hình), face đẹp và hơi dâm. Bé từ từ thoát y chầm chậm trước mặt làm tôi kích thích vkl, tôi phải bật ra ngoài phòng xông hơi và ôm lấy bé. Trong lúc Bé lấy khăn và lau người thì Tôi cũng tranh thủ khám phá v1 của bé hệ cam lai bưởi.

Vờn nhau một lát thì bé rủ đi tắm, bé tắm kỹ, bé Bj nhiệt tình làm cho mình đê mê suýt nữa cia luôn các bác ạ. Nhưng bé biết cách hãm nên tôi ko bị phọt :b94:

Sau đó bé massage khoẻ, về phần này mình thấy okee, mạnh tay. Cuối cùng bé trường nuru, Mọi nơi trên cơ thể tôi, bé đều dùng lưỡi đi qua.... a a a sướng quá éo biết nói gì luôn. Cuối cùng tôi với bé vào tư thế 69 và Cia. Lúc này mọi sự mệt mỏi của tôi tan biến mất.

Thời gian còn lại tôi ôm bé và tâm sự rồi ra về chào tạm biệt bé.

Đánh giá

Quản lý, nhân viên: nhiệt tình, thân thiệt

Bé 86: Face: 8d, dáng cân đối (V1,V2,V3,V4) rất ok đúng gu của mình.

Mình đi vé 800k, được code giảm 500k

Tổng thiệt hại tip+tic: 1.300k.

Cảm ơn mod @Uchiha Itachi đã tài trợ code. Hẹn gặp lại ae vào các bài viết tiếp theo.

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
bác ơi em thắc mắc là code tưởng lấy qua app cam, sao nhiều người lấy qua mod Uchiha nhỉ, em mua vip app xong đặt trực tiếp cơ sở bảo k cần app nên giờ hơi lú luôn :v