Phú Nhuận Mỹ nhân Ấm áp trong bầu sữa ngoại cùng em 28 Linh Cherry vào một buổi chiều mưa

Lượt xem: 4,291

caoboicodon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/7/20
Chủ đề
2
22
15
0 ₿
Phải nói là đi massage nhiều nơi, nhưng hôm nay mới tận mắt chiêm ngưỡn cặp ngực siêu to khổng lồ mà lại real 100%, không những thế, còn hơn cả mong đợi.
Phải nói hôm nay sài gòn mưa thối đất, thối cát nên trong lòng cũng buồn thối cả ra. Mưa nhạt dần thì phi xe dạo quanh Phan Xích Long tìm chỗ massage cho qua thời gian nhàn rỗi. Thế là vào Linh Cherry, mặt tiền bự chảng, siêu sang chảnh luôn, các anh em phục vụ tận tình chu đáo còn dẫn đi xem các phòng, ưng phòng nào, vào phòng nấy. Chị chủ hay chị tiếp tân gì đó ngồi quầy cũng khá dễ thương, vào mình không yêu cầu hay chọn bé mà cứ kêu tua đi. Thế là bế được em 28.
Bất ngờ đầu tiên là bé khá nhỏ tuổi, chắc 18 - 19 - 20, xinh trắng lắm nha, bất ngờ thứ 2 là còn nhỏ mà sao ngực to vậy, nhìn đã rạo rực rùi, sau màn chào hỏi lễ phép thì bé xả nước, dẫn mình vào thiên đường thủy cung, tắm phê pha 1 hồi, làm tình các kiểu mún phọt ngay thì bé lại dẫn lên giường, đi đường lưỡi và màn BJ nóng bỏng, mái tóc cứ chạm vào hai viên ngọc, cái đầu ngất ngây mà phê tởn cả gai óc, cuối cùng cũng ra. Còn gì tuyệt vời hơn. Sau một hồi nghĩ ngơi thì bé lột quýt, pha nước uống, chăm sóc như người yêu. Đến màn massage khỏe thì khỏi chê, đủ bài, đủ lực, không câu nệ thời gian. Nhiều phút trôi qua đã phục hồi sức lực thì bé Bj, Hj, đưa lên cung trăng tập 2. Về chắc phải nhai đầu hành, ăn hào thay cơm mới được. Đánh giá bé khá xinh, ngoan lắm nha, hiền và biết chiều khách, có nụ cười má lúm đồng tiền, V1 bưởi ngoại, trắng thơm, V2 thon gọn lục bình, tuổi mới lớn, V3 vừa tay. Chúc bé đông khách, giờ về vội nhớ em và viết bài kỷ niệm.

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
e 28 này ngon lành cành đào quá bác nhở, tks bác đã rp

Massage Linh Cherry

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
31/1/21
Chủ đề
5
43
38
0 ₿
dạ anh đến để pé chăm sóc anh nha, mấy pé ở Linh Cherry đã sẵn sàng tiếp đón các anh trong dịp lễ này rồi ạ