Phú Nhuận Ấm áp trong khoái lạc cùng KTV 85 Massage King 69 trong buổi chiều mưa để rồi tương tư hình bóng ấy

Lượt xem: 8,109

langtusaudoi1992

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/6/20
Chủ đề
2
31
27
0 ₿
Đi hai hôm rồi mới nhớ viết bài kỷ niệm về lần gặp bé 85, vì hôm nay cũng mưa như ngày hôm ấy. Lần đó mưa lất phất nên xách trym đi dạo 1 vòng sài gòn, lạc trôi qua Phan Xích Long phú nhuận thì thấy massage king 69 trong khi dừng đèn đỏ. Đèn xanh đã điểm, nhưng lại dừng lại nơi đây, tuy mới tới đây lần đầu tuy nhiên thấy không khí ở đây nhộn nhịp hẳn, anh em nhà nhà trốn mưa, trốn vợ đến ngồi rung đùi, chờ được nếm mùi vị sung sướng nhất của cuộc đời, mãi mê hồi lâu thì được quầy tư vấn chọn dịch vụ, mình thấy em 85 trong hình khá xinh, nhìn đôi mắt tròn xoe như baby vậy. Nên book luôn.
Thật là không uổng phí đạn dược tích góp bấy lâu nay, vừa lên phòng đã thấy ẻm ngồi chờ, nở nụ cười trìu mến, đôi gò má phín phín, làn da mịn màn như em bé, mún kiss ngay vào cái má đó, người gì xinh thấy sợ. Cơ mà nhìn bé hiền ghê, không biết vào trận thế nào. Thế mà hiền ra hiền, dâm ra dâm, bé sờ tay, sờ đùi sờ ngực của mình trước khi tắm mà run rẩy cả người, quên lun cơn mưa lạnh teo "cờ u". Bé ân cần cùng mình trút bỏ xiêm y, hai người bước vào bồn tắm, màn dạo đầu đã thế, màn dạo nước còn hơn, đi đường lưỡi ấn tượng, Bj ngay tại bồn, làm chí hùng trai cũng gục ngã trước mỹ nhân, mình chào thua mình chiếc lưỡi thần thánh của bé cùng cặp mông mơn mởn mùi thơm, mông thơm lắm,. nhắc lại mông thơm lắm.....Về kỹ thuật đấm bóp bé khá diêu luyện, nhà ai 3 đời bị xương khớp cứ đến tìm bé, đảm bảo hết ngay. Sau một hồi nghĩ ngơi lại sức, vừa massage vừa tấn công cậu nhỏ, mình lại phọt trong thế quần ngư cuộn tròn.
Đánh giá ser bé 85 : Phục vụ tốt, msa bài bản, ngoan hiền. V1: Real, bóp vừa tay, thơm phức. V2: Có da thịt chút xíu, nhưng mát lạnh, ôm sướng. V3: Chắc to nhất trước h đi, to mà gọn nhìn cưng phết. Chúc bé đông khách, mưa ngồi nhớ quá, có khi lại vào tìm bé thôi.

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Mừng bác ngon chym nhé , chúc bác thật nhiều sức khoẻ - thành công - hạnh phúc nhé :)

Tommy Le

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/20
Chủ đề
4
36
32
38
Tp.Hồ Chí Minh
0 ₿
B36bác thật sung sướng - Tui hay đi King 69 mà mấy nay bận quá không qua bảo trì được súng ống!Nghe báckểlà chúc mừng bác ngon chymm rồi - mà không biết King 69 sửa xong cái máy cà thẻ chưa chứ bữa hụt hết 1 lần buồn xách súng quay xe về luôn

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿