Q.10 Ấm cúng trong đêm mưa bão cùng bé 76

Lượt xem: 1,327

Diệp Phong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/6/22
Chủ đề
4
15
6
0 ₿
Sau lần gặp gỡ đầu tiên thì mình bị tương tư bé 76 đến tận bây giờ, xui cái là mình bị chuyển công tác về tận Vũng Tàu nên việc gặp bé cũng khó khăn hơn,nay tranh thủ đc ngày nghỉ nên vượt hơn trăm cây số để gặp bé
Mình không quên gọi cs để book bé trước nhưng bé lễ tân bảo sau 5h bé mới trống giờ mình lại có hẹn với thằng em nên đành dời 8h tối để gặp bé,lúc đi mưa gió bão bùng nhưng vẫn đội mưa gặp bé
Lễ tân: dù mình tới trễ hơn do mưa nhưng lễ tân vẫn rất nhiệt tình điểm này mình cực thích ở Quang Thư
Blocker: nhiệt tình vui vẻ
Về phần bé 76 thì tuyệt vời bác nào thích được quan tâm nhẹ nhàng như người yêu thì về đội bé này nha
Vừa vào phòng bé đã nhận ra mình, xông hơi được 10p thì đc bé mời đi tắm,bé tắm rất kĩ dùng từng đường cong cơ thể, và cặp mông mềm mại trườn khắp cơ thể,đặc biệt bé cực kì vui tánh rất có duyên,sau màn hôn môi đá lưỡi như người yêu thì bé BJ,kĩ thuật của bé cực kì tốt kèm theo âm thanh như jav :)) đc tầm 10p thì mình out đc bé lau khô và lên giường nằm để tiếp tục hành hạ :))
Do mình xông hơi khá lâu và bé nói chuyện quá dễ thương nên bé cứ sợ mình lo tâm sự dẫn đến không kịp giờ nên phần khỏe bé nói làm nhanh xíu để thư giãn lần nữa,thấy tội bé nên mình ko yêu cầu thư giãn lần 2 và nằm khám phá cơ thể của bé đến hết giờ
V1: hàng real ti hồng gái mới lớn
V2: săn chắc cực kì
V3: nảy nở mềm mại
V4:không khám phá
Tic: 500k có code
Tip: 1200
Sẽ sắp xếp công việc và trở lại ngày không xa

Đính kèm

4.6 MB · Lượt xem: 113
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,022
336
0 ₿
Đúng là yêu mấy núi cũng trèo mấy sông cũng lội :) e chưa thấy ai đi massage mà xa như bác luôn mãi iu iu ;)