Q.1 - Ấm lòng cùng sự trở lại bé 107 dubai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Ấm lòng cùng sự trở lại bé 107 dubai

Lượt xem: 234

công tử xóm núi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
4
41
34
0 ₿
Cuối tuần chuẩn bị súng ống lên nòng đi gặp lại bé bảy mà trời xui sao mưa sml làm phải ở nhà rủ mấy hàng xóm qua lai rai xong ngủ giấc dậy vẫn chưa hết mưa , lên chém gió tý với mấy bác. Chả là giữa tuần ghé dubai 41 gặp được bé 07 thích quá nên nay tình gặp mà lỡ duyên . Theo tui bé này thuộc dạng hơi lạnh lùng mà sau khi phá bỏ lớp băng lạnh lùng thì như núi lữa phun trào liên tục làm tui kết cái gu vậy .
Tui đến dubai 41 ngay khi vừa xuống bến xe liền grab qua để thư giản và đệnh mệnh sao khi coi đến bé 107 thì bé lễ tân bảo bé mới làm lại , nghe cái gì chứ cái quay lại là thích liền, ủng hộ em ngay.
Lên phòng thì csvc vẫn ok, phòng ốc thơm tho, tui thấy pv chơi xịt nước hoa cho phòng chứ không phải xịt phòng, mùi nghe rất quen. Thoi vào xông hơi cái cho giải cảm mấy nay mưa nắng thất thường quá. Sau hồi xông hơi đã dời bé vào lúc nào không hay, tui vừa ra thì bé đâu xuất hiện đưa cái khăn tui lau mặt còn bé lau người , cảm giác quen thuộc trở về tui ôm lấy bé sau đó lai ghế ngồi rồi trải qua phải 5-10ph tâm sự với bé. Đây là giải đoạn quyết định cuộc vui hay không nè. Sau khi phá bỏ lớp lạnh lùng từ bé thì đến lúc tui nóng lên với bé đây.
Onsen : bé làm từ lúc gội đầu tắm rửa rồi đến khi hòa vào cùng với tui ôm ấp mò mẩm trong bồn phải nói là sướng cực kỳ cái cách em mân mê rồi hôn nhẹ sau đó em se se bj làm tui dân lên cao trào mà bắn phát đầu đầy thỏa mãn. Bé tắm lại đưa lên giường rồi đắp khắn lên cho tui bắt đầu bé đấm bóp các thứ.
Nuru: Đặc sản là đây, nảy onsen trong bồn có vẻ chưa đủ đô lắm với bé nên phần nuru này bé làm có dầu rồi trên giường lại phù hợp nũa thế là bé phải làm tui cứ lên bò xuồng ruộng mấy tăng từ màn cạ bướm đến màn 6996 đầy sung sướng và pha dứt điểm kiến tui tê người. Nằm mà phê như vừa đi gặp chị hằng về.
Sau khi thư giản 2 phát bé lại còn khuyến mãi thêm màn xoa bóp tay chân một lúc rồi mới đưa tui ra tắm táp lại và không quên bồi bổ tui bằng tô bò kho dubai nữa chứ. Ấm lòng. Hẹn bé cuối tuần vào mà giờ vẫn còn lay lất đây lại phải lỡ hẹn.

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Bazoka

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
1/8/19
Chủ đề
21
109
79
27
0 ₿
trời mưa thì kệ trời mưa, cứ lội đi là được , trong đó tui thấy có máy sấy ấy vào em nó sấy cho khô đồ kkkk.