Hỏi đáp Âm mưu hốt con ghệ, kkkk

Lượt xem: 1,292

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
16
177
82
12 ₿
Anh Em cho hỏi ngu tý, săp tới đi du lịch với con ghệ, dự tính trong đầu là sẽ hốt con ghệ, nhưng anh em cho hỏi mình có nên tắm trước khi quan hệ hay không
Sợ nhiều khi vào khách sạn nằm ôm ấp hứng quá làm luôn, không tắm trước thì có bị sao không anh em
Cần anh em cho vài ý kiến
thanks anh em

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
không tắm thì sợ bị cái có mùi thôi =)) ko ngại hơi có mùi thì cứ chiến trước , rồi tắm sau, tắm xong lại chiến tiếp =)) thế là bác vừa làm được cả 2 chuyện là chiến trước tắm sau và tắm trước chiến sau =)))

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Màu Gì and nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
theo mình nghĩ nằm ôm ôm mà hứng quá dễ bị chai, mà đặc biệt là "chai khim" đó. nên trước khi nằm ôm vào wc mà rửa ráy phòng hờ trước.
còn không thì đề nghị với bé nó : vào a kỳ lưng cho e nhé, thế là 2 đứa vào tắm cùng rồi hốt luôn trong nhà tắm vừa lãng mạng vừa không "chai khim"

• Like
Điểm cảm xúc: Màu Gì

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
16
177
82
12 ₿
ây da, theo ông thì tôi nghỉ nên tắm trước cho chắc ăn sợ có mùi là chết luôn, chỉ sợ là lúc đang hứng quá cái làm luôn ko đi tắm thôi

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Tui thấy làm gì tới có mùi, đi du lịch thì ngồi xe, ngồi máy bay đâu phải đi bộ hay đạp xe vài trăm cây ngoại trừ việc vận động cường độ cao, nhiệt độ cao hay có bệnh gây mùi ra thì chỉ cần quần áo giặt sạch, đồ lót hợp lý thì đi cả ngày chắc gì có mùi. Còn đi du lịch cùng nhau xác định ăn thịt r thì tiếc chi ko tắm cùng nhau, câu hỏi của bác giống như đút đồ ăn rồi, nhai xong rồi có nên nuốt ko v ? :sprite-36:

• Like

Tâymôn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/8/18
Chủ đề
0
3
2
35
0 ₿
hứng thì quốc luôn bác, tự nhiên đang hứng kêu đi tắm tụt cmn hứng

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bản chất đi chơi , vừa vô phòng ks là đè nhau ra làm 1 cái cho nóng =))) nằm ôm ấp xong đưa nhau vào tắm làm cái nữa onsen lun =))) onsen xong ra nằm một chút máu lên nữa thì làm tiếp =)))

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
16
177
82
12 ₿
Tôi cũng nghỉ như bác, không đến nổi có mùi, tại bị thằng bạn thân tiêm vô đầu vụ có mùi, làm hoang mang, nên hỏi anh em lấy kinh nghiệm

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ko mùi thì thích hơn thôi, còn bảo vệ nhau khỏi bệnh, an toàn thì đi cứ tắm kỹ, kỹ nữa xài dung dịch vsinh cho nam

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
Mặc dù không mùi, cũng nên đi tắm đi bác ơi, nhiều khi con gái ko mùi, mà ngược lại ông có mùi, lúc đó con ghê chia tay rồi ngồi nhục mặt

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
lỡ khách sạn hư nước thì bác có tính tắm rồi mới abc xyz không hay nhịn lun :big-smile:

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Ôm hôn xào chẻ, lột rồi lôi vô nhà tắm. Vừa tắm vừa ủi k để out tới khi tắm sạch lôi ra giường ủi tiếp.
Khỏi lăn tăn nhé

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
743
607
0 ₿
Hứng lúc nào dứt lúc đó, cái mùi lúc chưa tắm sẽ khiến ông nhớ mãi ko quên!

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Sao k chia nhìu shot như gói vô cực a nhỉ =)))