Gò Vấp ÂM THÂM ĐI MASSAGE TẠI ADAM VÀ CÁI KẾT ...

Lượt xem: 1,613

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thiên Lý

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/1/22
Chủ đề
2
18
2
0 ₿
Hôm nay tự nhiên có hứng đi massage ,cũng vừa hay hôm bữa vừa lướt được bên massage adam vừa cập nhật KTV mới 55 nên chạy qua trải nghiệm thử .Vô dược nhân viên tư vấn tận tình xong hết rồi thì mình chọn ngay vé onsen

Tôi lên phòng trước để xong hơi tầm khoản 15p thì bé mở cửa phòng bước vào .Ấn tượng đầu tiên của bé là vòng 1 bự , khuôn mặt thì theo quan điểm của mình thì 8/10

V1 9/10 chắc cỡ bưởi ae à kkk
V2 8/10 hơi lipit
V3 8/10
Bé bắt đầu vào việc trần như nhộng rồi 2 anh em dẫn nhau vô tắm hỏi mình nước có cần chỉnh lại cho phù hợp với mình không các thứ.Bé tắm rất kỹ nha ae ,2 ae còn ngồi tâm sự các kiểu trên trời dưới đất. Sau khi xong bé bắt đầu chuyển vô bài đấm bóp

Massage khỏe bé làm rất đủ bài lực vừa đủ với cơ thể mình không thiếu bước nào làm cho cơ thể mình hết đau nhức .Đấm bóp rất chịu khó và nhiệt tình rất tình cảm nha, dù còn đau nhức cũng phải hết đau nhức luôn kkk
Phần massage mệt bé nó làm thái cho mình phải cái tiết mục này quá là phê bé bắt mình duỗi thẳng dò sau đó bôi chất gì đó rồi dùng cặp ngực bự của bé trườn khắp lưng, lên tới trên thì còn liếm cả tai mình ta nói nó phê tới óc, rùng mình luôn cái khúc đó mọi người ạ. Lật người mình lại bé đi đường lưỡi từ trên xuống dùng đôi môi mân mê thằng em của mình và bắt đầu dùng chiếc lưỡi điêu luyện chăm sóc cho thằng em mình làm cho mình chịu không nổi và out ngay tại đó. Nằm đó mình nằm ôm bé và tâm sự hết khoãng thời gian qui định còn lại, tại mình out sớm quá mà huhu,
tổng thiệt hại :
tic 250k
Tip = tic chưa giảm
Đúng là một ngày phê pha mà kkk
sẽ quay lại sớm nhất để gặp bé

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Cơ sở xin cảm ơn anh đã đến và trải nghiệm dịch vụ, Adam luôn tự hào về đội ngũ nhân vien cũng như dàn ktv cực kì nhiệt tình và chu đáo đó ạ.
Mong được phục vụ anh vào những lần tới.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.