Q.3 Ẩm Ướt cùng 09 Boss

Lượt xem: 1,728

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bet188

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
17
81
60
9 ₿
đi cũng cách đây vài ngày rồi bữa nay rãnh rỗi mới lên tâm sự với các bác, số là đợt trước đi bé kia mình dây hơi ốm không vừa ý lắm, lần này nghiên cứu kỹ bài viết của mấy bác, thấy số 09 có vẻ tròn trịa đúng gu nên chuyến này chốt đơn đi xem có gặp người tình của lòng mình không , thế là alo hotline book phòng vs bé 09 lun rồi vác xe phi qua Boss, tới nơi có vẻ yên tĩnh được locker dắt xe giúp rồi đi lên sãnh có lễ tân chờ sẵn mời ngồi uống nước hỏi han này nọ, bữa chắc do đông quá nên cũng có vẻ vội vàng, làm cái vé tắm rồi lên phòng thôi, lần này tui được đưa vô cái phòng ngay góc cũng yên tĩnh, phòng xông mỡ sẵn mịt mù khói rồi, chui vào nóng quá nên ngồi được chút phải đi ra lun, ngồi chơi xí thì bé cũng bước vô, không phụ mong đợi đúng là cái gu có da có thịt, có mông có vú của tui rồi mừng thầm trong lòng, sau màn chào hỏi ôm ấp thì bắt đầu đi tập bơi thôi, bé chủ động ốp mặt tui vô ngực bé lun nha lúc này mà không làm 1 tí trái cây thì lại sai sót quá, vừa được gội đầu vừa ăn vú sữa lạ lùng ghê, thằng nhỏ chào cờ là bị bé bắt bỏ vô miệng lun, lút cán mấy cái giật cả mình, ôm ấp nhau lên giường nằm mát xa khỏe cũng ổn áp phết, đủ bài nhiệt tình có hỏi han chỗ này chỗ kia , bài trườn thái của bé thì phải gọi là tuyệt cặp ngực đầy đặn đẩy từ dưới lên trên, từ trái qua phải nhịp nhàng với đường lưỡi của bé làm cả người tui run bần bật, thằng nhỏ ngóc đầu dậy làm không nằm yên được thì bé chụp lấy mà vuốt cho vài phát sướng xỉu, lật người lại chà thái thì v4 siêu phẩm của bé là điểm nhấn nha, ướt át gọn gàng kèm âm thanh sống động , nhất là khúc 2 cái v4 xáp lá cà nhau nó sướng tê người, vỗ mông là đổi thế, đang thái tui vỗ mông cái là bé tự bít chuyển qua úp thìa 69 lun , chờ gì nữa mà không bú liếm cho thõa mãn , lên đỉnh trong cảm xúc dâng trào .
đi về mà vẫn còn phê , theo tui đây là một trong những số tốt phải thử 1 lần tại Boss đấy các bác à
thiệt hại hết 2000 với ít lót tay cho locker nhé

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
15
160
59
44
0 ₿
nhất anh rồi anh trai ơi, so lucky