Vũng Tàu Amis nhanh như chớp nhưng không phải là code free

Lượt xem: 15,536

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Đã lâu rồi cũng chục năm mình chưa tới Vũng Tàu, nay có dịp đi chung với cty, có cơ hội khám phá nên viết cái report nhẹ
Vé mình đi 350k 45p, là massage a-z nên tip 800k
Mình không được chọn số, bé phòng mình hơi mập, matxa qua loa rồi tới món z, làm công nghiệp, chưa kịp hiểu gì thì đã xong. Hơi hụt hẫng. Đã vậy còn gạ thêm 1 shot với tip thêm.
Mình cũng không hy vọng gì nhiều nhưng vẫn thấy hụt hẫng, một trời một vực so với SG.
Chúc các bác may mắn khám phá VT

• Like
Điểm cảm xúc: rezisleiar

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,855
4,623
30 ₿
vũng tàu giờ massage thấy nát rồi, chẳng vui, thà đi về sg massage vui hơn nhiều

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: pokerist and Vanhoalau

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đồng ý với X, nhưng nếu đi tắm biển đổi gió sáng đi chiều về trong ngày thì còn đua về Saigon kịp đi Matxa

Chứ nếu đi công tác, bí bách quá thì chỉ nên đi Mường Thanh Holiday Vũng Tàu hay Massage Bưu Điện.

Nếu vẫn độc thân & chịu chi tiền thì tối chịu khó ra mấy cái Club ngồi chơi, uống vài ly Cocktail...

có Pé nào lại bàn mình ngồi thì mời nước ẽm biết đâu khi nãy đi vô chơi 1 mình hồi đi ra lại 2 mình,

đi Overnight “bóc bánh trả tiền” còn ổn áp hơn dù cái giá có khá chát nhưng hok công nghiệp lại tình cảm, hí hí
Chứ đi Amis thì thôi LẠY B54B54B54B54... đến cả dân Vũng Tàu còn chê hổng thèm đi, hic hic !!!!

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and pokerist

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Haha tại mình không biết đi chỗ nào nên taxi dụ vào đấy

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Thường thì ở Vũng Tàu & Nha Trang có một điểm chung :
Khi Khách du lịch đi Taxi, Xe ôm hỏi điểm đi Massage "thư giản" thì mấy ông chạy Taxi, Xe ôm được tiền “Cò” từ cơ sở Massage đấy khi chở Khách tới. Ở Nha Trang có cơ sở còn nâng giá Vé lên đưa đưa tiền "Cò" cho Taxi, Xe ôm. :)

• Wow
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and pokerist

Nguyet Lang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/8/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Nge nói Amis dời về Võ Thị Sáu rồi, bác nào kiểm chứng giùm được không?

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
khuyên thật các bạn đừng bao giờ đi massage kiểu a đến Z ở VT, công nghiệp nặng, làm cho nhanh ra để đến lượt khách khác, bỏ tiền thì nhiều mà đi ra chắc chắn hụt hẫng đã vậy còn nguy cơ rước bệnh vào người, thà đi massage khỏe mà có chút kích thích , trò chuyện với mấy em còn thú vị và đáng đồng tiền mình bỏ ra hơn. Có anh em nào ở Vũng Tàu hay Bà Rịa mà biết địa chỉ nào massage kiểu aroma hay thụy điển mà dùng dầu vuốt là chính không chỉ mình với, chứ tìm ko thấy địa điểm nào cả, toàn từ a tới z hoặc toàn đấm bóp kiểu y học cổ truyền bẻ tay bẻ khớp thôi nản thật.

• Like
Điểm cảm xúc: manhduclc139