Q.8 Ăn banh xém bị bé 19 ăn lại

Lượt xem: 1,006

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
53
34
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Vừa ngồi nhậu vừa coi đá banh ở bên Trung Sơn , ăn được trận banh ngon quá bay qua mát xa Trung Sơn ở Trung Sơn để ăn mừng kkkk
Tới nơi gặp locker là nhận ra người quen ngay , tay bắt mặt mừng, đang vui gửi em ly cafe vui vẻ , vô quầy làm cái code camapro yêu cầu người tình 39 thì nhận tin buồn bé off rồi hơi tụt mood tí , thấy hói tui hơi buồn chú locker bảo anh lên đi em bù cho bé khác , thế là ok tin tưởng chú em .

Xông hơi 1 hồi thì bé vào, sau màn chào hỏi ôm ấp sơ sơ cho tình cảm mới biết bé số 19 . Tâm sự mà tay bé chứ mò mò người hói tui đúng kiểu ddcn , nắm tay nhau dắt vào bồn tiên nữ tắm con , tắm sạch sẽ thơm tho lau cho ráo nước rồi mới lên giường

lên giường phần khỏe bé đi ổn, làm kỹ. Đấm bóp xong xuôi bé bắt đầu đi thái vừa chà vừa liếm còn phát ra tiếng ư ư dâm đãng hói tui nghe hồi chịu hông nổi chào cờ , hết nằm úp được lật ngửa người lên bị bé tóm lấy thằng em bú liếm nhiệt tình, liếm trụ mút đầu rồi lút cán, kỹ năng của bé làm hói tui quằn quại rồi hy sinh trong sự sung sướng. Tắm lại cho sạch sẽ rồi nằm ôm bé tâm sự , mà tay bé cứ mò mò một hồi làm hói tui lại cứng lên , tính làm shot nữa mà muộn quá rồi đành hẹn bé lần sau dứt 2 shot . Hơi tiếc kkkk
Tic: 700 xài camapro còn 350
Tip: 800 cho sự ddcn của bé
Tổng kết: bé 19 xinh , nhiệt tình theo kiểu ddcn

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
chúc mừng bác, nhìn hình thấy bé 19 nuột thiệt hehe

Bao Cục Sức

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/18
Chủ đề
9
151
44
35
0 ₿
không bé này thì có bé khác, chúc mừng bác nhé. trung sơn dạo này thấy up vài bé hot hot lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Zizu98

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
thua banh được bé bù lại không ta, bé cũng có cặp banh hehe

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Massage Trung sơn cảm ơn anh @Zizu98 đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp nàng ưng ý
Rất vui được phục vụ anh lâu dài

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
540
258
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Zizu98 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Trung Sơn đã nhập code mà anh @Zizu98 đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.