Gò Vấp ăn bưởi 19 giải cảm

Lượt xem: 1,295

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
Dạo này thời tiết thay đổi quá thấy trong người cảm cảm , thế là tối vác xe đi mát xa xông hơi cho khỏe người , chạy qua làm thủ tục các kiểu xong được đưa lên phòng, tranh thủ vào xông hơi cho khỏe người , mình ngồi chắc cỡ hơn 20p mới ra vì sướng, kiểu người hầm hầm ngồi trong phòng xông nó vã mồ hôi ra cảm giác thư thái cực kỳ , mãi lo ngồi xông giật mình vội chạy sợ bé đợi lâu , bước ra thì thấy bé ngồi đợi rồi , hỏi thăm bé bảo đợi mình được 10p rồi thương ghê, bé thấy mình xông lâu vội tắt máy lạnh lấy khăn lau người cho mình chu đáo 10 đ , ngồi chém gió với bé một tí mới dám tắm tại người nó đổ mồ hôi dữ quá mà đã thiệt .
Màn tắm táp cũng tuyệt vời , cảm giác ngâm nước với bé như kiểu mùa hè mà nhảy xuống biển , mát mẻ mà thoải mái , bé kỳ cọ tắm táp cho mình xong cũng bắt đầu lấy cặp ngực cỡ cam sành đặt lên người mình mà trườn tới lui , hôn bé mấy cái rồi ngã người ra cho bé mần , hưởng thụ cảm giác jav 1 tí rồi tới mình động tay động chân , 2 quả cam của bé to và mềm , vừa bóp vừa bú hết xảy , ăn cam no nê rồi mình với bé lên giường giao hoan tiếp .
Bảo bé bỏ qua phần khỏe chút làm , mình và bé quấn lấy nhau trên giường sò mó âu yếm nhau trước khi bé bảo mình úp lại để bé thi triển cam sành lăn sườn dốc , cặp cam của bé trượt lên rồi trượt xuống thêm mấy đường lưỡi hư hỏng dọc ba sườn làm mình nhột nhột sướng sướng , lật lại cam sành kẹp xúc xích xong mới chịu chà ngược lên phần ngực rồi úp thằng vào mặt mình cho mình bú tiếp , cả buổi ăn cam no nê là có thật . Mình tranh thủ vòng tay ra sau khe suối của bé mà bắt đầu móc cua như kiểu phim nhật , vừa bú bình vừa móc cua nghe bé rên đã cái lỗ tai , cảm thấy phê pha rồi mình đổi thế 69 với bé và cuối cùng cũng out trong sung sướng , bé còn giật giật người như kiểu lên đỉnh , không bít có thiệt không nữa kkk
cuối buổi bé đấm bóp cho mình rồi mới thay dồ về , về tới nhà khỏe khoắn hẳn ra , chắc ăn cam sành nhìu vitamin C nên giờ hết cảm rồi kkkkk
Thiệt hại : 1200 cho tic tip và ít cafe cho locker .

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
rõ ràng là ăn cam sành mà kêu ăn bưởi =))