Q.1 ăn bưởi bé mình dây 29 fyou

Lượt xem: 663

tú có gai

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
101
45
0 ₿
vẫn như mọi khi nằm lướt diễn đàn xem có chỗ nào mới mới đi không lướt hết 1 vài box thì thấy hình bé số 29 hợp gu phết , mà nằm lướt cũng 1 tiếng hơn rồi nên nhấc máy qua luôn cơ sở chơi , nằm ngay q1 nên dễ tìm ngay khúc có mấy quán nhậu nữa , bác nào nhậu xong đi tăng 2 hết bài , alo chốt được bé là mình phóng qua liền không là bé làm khách mất bé lại hụt hẫng hehe

đợt này đổi chủ cái là nhân viên nhiệt tình hẳn không thấy vòi tip , ưng cái bụng liền ,qua thanh toán tiền vé với tip trình code luôn rồi lên chơi cho thoải mái xíu về luôn , vé có code camapro nên giảm còn 299 , tip 800 tổng 1tr1 , sau khi thanh toán xong ngồi xíu chờ mở phòng rồi theo chân phục vụ lên phòng nhìn đèn hành lang là thấy sang rồi vô phòng cũng vừa phải ánh sáng tốt , ưng nhất vẫn là cái ghế trong phòng bự , ngồi lúc là em vừa lên tới , vào chào hỏi rồi bắt đầu lột xiêm y leo lên người mình ngồi , nay trời nóng nóng nên mình vô tắm luôn không xông hơi , vô bồn bé tắm kĩ có massage nhẹ nhàng đi lưỡi chọc hứng kkk

tắm chắc được mười mấy gần 20 phút là leo lên giường chờ em làm bài mệt , bé nay mình chọn làm ổn nhất là bài trườn thái với cặp ngực bự chà bá thêm được bờ mông cong nên trườn thích dã man , rồi tới bài đi lưỡi quanh người rồi dừng lại ở ngã 3 mà mút rồi liếm đủ trò với thằng em tung thêm skill nóng lạnh nữa , rồi kết thúc bằng màn 69 kèm cia cùng em ,xong 1 shot 2 đứa ôm nhau thở xong lau lại người rồi tắm lại đi về

bé 29
face baby cute , xinh
dáng mình dây nhưng 3 vòng quá ổn
v1 bự hệ bưởi
v2 thon gọn
v3 mẩy , tròn
v4 khít nước nôi đầy đủ

khoa pug

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
132
77
0 ₿
tất cả chỉ là lí do ông muốn tắm lẹ để mò bé chứ gì :8onion38::8onion38:

satan dark

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
127
64
0 ₿
mình dây but có bưởi là xịn lắm đây chúc mừng bác

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
38
178
96
0 ₿
Cám ơn anh trai đã ghé và trải nghiệm dịch vụ của bên em ạ. Rất mong sẽ tiếp tục được anh trai ủng hộ cơ sở ạ! chúc anh trai thật nhiều sức khỏe