Q.1 Ăn halloween hợp gu

Lượt xem: 624

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
15
40
32
0 ₿
Hlw đến dẫn nhóc nhà đi mua đồ tự thấy sao đồ giống giống kiểu cosplay thỏ cáo quá làm tui lại hứng lên. Chở nhóc về rồi lén phén book cái phòng đi gắm tận mắt sờ tận tay ngay.

Nay lễ mấy bác đi khí thế quá tui may sao vừa đến thì nguyên một *** ập vào, nhanh chóng chọn số phi lên phòng ngay, không lại gặp người quen chắc chớt. Pv cũng nhanh mở phòng cho tui cái phòng vào hưởng thụ. Bé này mấy bác cũng gặp rồi mang số báo danh 07 một trong những bé mà tui khoái ở đặc khu này chính sự dịu dàng và mãnh liệt của bé tui phải mấy lần lên bờ xuống ruộng vì hễ hôm nào stess là cứ vào gặp bé y như rằng về nhà tràn đầy sinh lực.
Bỏ qua mấy cái xông hơi xông khô tui ngồi chờ bé vào luôn, cứ vừa gặp là tui lại trỗi dậy cái sung sướng ôm lấy bé, cái hương thơm của bé trong bộ đồ thiệt là ma mị quá đi a. cứ lấp ló cái cần lấp lo che cái cần che để tui ôm rồi sờ mó khám phá còn bé thì vuốt chăm sóc thằng em cứ thế mà cuốn lấy nhau từ trên ghế đến vào trong bồn từ đang còn những tấm vải đến lúc cả hai bước vào chốn tiên cảnh, cùng tắm cho nhau tui sờ bóp cặp ngực bé trong khi bé chăm sóc thằng em tui, chuyển qua chăm sóc bằng miệng thì tui lại khám phá cô bé bé. Cả hai cứ thế mà trao nhau những cảm giác sung sướng trong bồn.
Massage khỏe bé làm có lực do biết gu tui thích có phần khỏe nên bé chịu khó đấm , còn lấy đá nóng chà phê lắm.

Cao trào đến tiếp tục, bé đi lưỡi rồi bắt đầu trườn thái theo cảm giác của bé. Tui lại phê đến chỉ biết nằm mà hưởng cảm giác bé âu yêm hôn mút từng tý rồi trường từng chút từ sau ra trước được bé chăm cực phê. Khi xoay người lại rồi cứ như trym sổ lồng thằng em cứ thế mà cứng lên bé tóm lấy nó vuốt ve mân mê như cái sếch toi rồi mút từng chút, bao nhiêu cảm giác được mô tả trong mỗi từ sướng. Thằng em cứ muôn lớn lên nữa mà trong cái giới hạn của nó thì nó đành khóc trong sung sướng qua chiếc miệng của bé. Tui lúc ấy chỉ biết đang húp hà cô bé bé nó đã.

Năm ôm ấp bé đang phê phê thì một cuộc gọi ngang tai khiến phải về ngay. Nhóc nhà báo quên chở nó qua học thêm, riết quên luôn từa lưa việc vì mỗi cái tội mê bé quá. Gấp rút tắm lại phi về chở nhóc .

07 là một số rất đáng trải nghiệm với mức độ phê pha. nhẹ nhàng sẽ có nhiều bất ngờ từ bé.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ...:2onion35::2onion35: