Q.1 Ăn hành 78 Dubai (.)(.)

Lượt xem: 1,165

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
15
39
32
0 ₿
Cuối tuần setup được kèo đi The Gang bên LTT mà cứ như vớ được vàng, cực khó book mà khi book được ui vừa vào thì gái gái gái ui la la nhìn mà nứng nừng nưng. Nhạc lên bia lên cao trào kéo mà đi gần 4 tiếng vẫn chưa thấy say , đến lúc bước ra mới thấy say say bèn book grab qua dubai. Người đang hứng muốn ôm em nào cho đã đã.

Lòng đang rạo rực muốn phi lên liền mà phải chờ tận 10 ph để chuẩn bị phòng lòng nó cứ như chờ cả tiếng, đi thang máy cứ như ở tầng 10 hay 15 gì đó , cứ nôn nôn mà thấy cái gì cũng lâu chỉ đến lúc vào phòng là mọi thứ dừng lại ngồi vào cái ghế yêu dấu chờ em......lần này em 78 mà mấy bác hay khen ấy ấy sao tự nhiên đến tua của tui luôn quả là đỡ công phải chờ đợi kiểm chứng liền luôn. Ngay vài câu xã giao đã quá là ok rồi. Vui vẻ và rất dễ gần và cũng dễ dê kkkkk.

Onsen cùng em phải gọi là đỉnh của đỉnh em triển khai bài rắn săn mồi mà cứ làm tui bị cuốn theo làn da mát mịn của em đang cọ theo từng lúc một và em cứ nhấp nhấp khiến tui phải chào cờ ngay , ngay khi cờ vừa lên cũng là lúc bầu trời như tối đen lại , tui nhắm mắt tận hưởng cảm giác em bj vừa ấm vừa siết cứ như đang bị tra tấn trong sung sướng. Cảm giác nằm ngâm mình rồi được em bj nó cứ kéo một hồi đến khi từng cơn giật giật khiến tui như thắt ruột lại vì thằn em nó bắn dữ thần. Chịu sao mà nổi với cảm giác tê tái này. Sau đó em đưa tui lên giường nằm , tui chỉ ôm em hôn hít cho đã cái nư rồi em để tui nằm sấp lại em xoa bóp cho tui , cứ lúc đầu thì còn hơi khó chịu do đang sung nhưng sau một hồi cơ thể được thả lỏng dần qua bàn tay của em và những viên đá nóng .

Ăn hành tập 2. Cứ nằm sấp mà em vừa trườn vừa đi lưỡilàm tui rợn người lên, em đi đúng từ trên xuống dưới không bỏ qua ngóc ngách nào, năm mà quéo người tui phê phê muốn lăn ra mà vẫn chưa được , đến khi em chịu buôn thì tui mới lật lại được , nằm thở một hồi do phê quá rồi em vẫn không dừng cảm giác ấy em kéo cặp ngực nó đi xong đến màn nuruuuuuuuu nói chứ bao nhiêu tinh túy rất dễ out mà cũng tùy vào em, em không cho là không ra . Em quần phải mấy chặp mới chịu , và tui kéo em qua để tận hưởng suối nguồn , em cứ như nước lũ tràn bờ mà kéo tui chưa đầy 1ph30s out luôn. Sướng và bắn lần 2 này quá đã, một phần em biết tui khó trụ nên dành nhiều cảm giác trước khi cho tui thỏa đam mê húp heheheh.

Lần này đi chỉ 2 shot mà tui như run chân đi hết nổi. Chắc kiểu này mà về gấu kêu trả bài thì quỳ gối thôi rồi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé ạ...:2onion35: chúc huynh ngày mới vui vẻ

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
2 phát có quá yếu không? Chứ mình nghe mấy ông xe ôm nói đêm nào cũng 5, 6 phát mỗi phát nhanh cũng 30 phút mà còn chưa thấy gì. Nên đi gói vô cực có 120 phút làm 12 nhát cho nó máu.

• Haha
Điểm cảm xúc: NMT9x