Gò Vấp ăn kèo cá độ quá phê cùng bé 21

Lượt xem: 1,381

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
54
34
0 ₿
Được hôm thằng bạn chung kèo cá độ , nó dắt qua tận GV đi thử galaxy nghe nó bảo đang giảm 50%
Chạy qua là có chú phục vụ đón tiếp mình và thằng bạn tư vấn chọn hình chọn vé các kiểu chọn 1 hồi mình chọn số 21 bạn mình đi số 69 và 2 thằng quyết định đi vé 800k cho full bài , nhờ code giảm còn 400k
Đc bạn nhân viên dẫn 2 thằng lên phòng...vô phòng thay đồ rồi xông hơi tầm 10p mình ra thì đã thấy bé ngồi đợi sẵn từ bao giờ...e chào mình rồi kêu ngồi nghỉ 1 lát rồi tắm...trong lúc ngồi đợi thì cả 2 giao lưu với nhau nhưng tay chân bé không hề để mình yên , bé nhây và chịu khó nhập vai lắm
1 hồi thì e kêu qua e tắm cho a nha, e thuộc kiểu có da có thịt nhưng nhỏ con nhìn cũng cưng gương mặt thì kiểu dễ thương vô bồn thì e vừa tắm vừa trườn thái bj nhẹ rồi cho mình cứng lên làm đc 1 lúc với các kiểu thì e kêu mình ra giường để e làm tiếp
Xong xuôi e lau người sơ lại cho mình rồi xin phép đi lấy đá nóng massage cho mình...phần massage khỏe thì e làm cũng rất tốt đủ lực đủ bài luôn
rồi e đổ nước tinh dầu lên người rồi tiếp tục trườn ngực rồi kế đến là mông rồi bướm lúc này mình , e típ tục dùng lưỡi đi hết người mình rồi xuống wc nó tê tái hết các bác ạ.... xong e kêu mình nằm ngửa lại cũng những động tác như lúc nằm úp nhưng này e dùng cô bé cạ nhẹ nhẹ vào thằng nhỏ xíu nữa là out rồi e lướt vài vòng rồi cuối xuống bj liếm bi các kiểu kèm theo tiếng rên nhẹ nhẹ rồi e qay lại 69 kích thích quá mình húp sò khí thế chưa tầm 10p thì mình out trong miệng của e luôn
Đánh giá chung thì cơ sở sạch đẹp phòng ốc rộng rãi nhân viên nhiệt tình dễ thương sẽ ghé ủng hộ tiếp
Đánh giá riêng thì bé 21 vui vẻ nhiệt tình hơi nhây gương mặt kiểu dễ thương dáng người có da thịt ae nào thích gu vậy thì gặp e nó
V1 vừa tay
V2 ôm sướng
V3 to tròn êm ái
V4 ướt át
Tip bằng vé
vé đc bao

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Kèo nào cho tui bắt với bác =))

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
64
471
109
0 ₿
E xin cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm tại cơ sở và thay mặt bé 21 cảm ơn về bài rv của a nha . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống và sớm quay trở lại Galaxy gặp bé a nha

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: