Q.1 Ăn lễ bữa cuối với bé 09 trước khi lên túi tu

Lượt xem: 1,374

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
324
158
0 ₿
Mai vk từ quê về , sắp sửa kết thúc 10 ngày tự do hix, trước khi tạm biệt anh em tui sẽ làm 1 chuyến Dubai nữa trước khi lên núi đi tu nên quyết tâm xài cho hết dịch vụ ở đây hehe
Chạy xe cuối tới Dubai gặp chú giữ xe gửi chú 50k cafe cà pháo, hy vọng chú mua cafe gói uống đc nhiều lần chứ tui không biết khi nào lại được gặp chú kkkkk
Lên sảnh gặp bé lễ tân làm cái vé onsen 2 tạm biệt cuộc chơi , gửi bé 50k uống trà sữa lun , ngồi ăn cái bánh làm ly trà cũng được đưa lên phòng !
CSVC thì trong đây nhiều bác đi rồi ko có gì phải bàn, sang trọng, sạch sẽ, thơm tho, bồn tắm to , xông hơi xông ướt đầy đủ ! Tui tranh thủ vào ngồi xông hơi cho lâu lâu tí , kiểu lưu luyến kỉ niệm lần cuối kkk , chắc đc tầm 10-15p thì đi ra thấy bé đã ngồi chờ chuẩn bị nước các kiểu rồi, kéo bé vô ôm ôm hít hít vài cái cho tình cảm, tâm sự nhẹ vài câu rồi cùng bé đi tắm , vào bồn tắm tâm sự khám phá cơ thể bé , vừa ôm ấp vừa ngâm nước nóng thiệt là thư thái, bé bắt đầu hành động, hun chậm từ cổ xuống đùi rồi cạ vú vô người tui một cách nhẹ nhàng , cạ cạ 1 hồi bé cho vô thế cưỡi ngựa xem hoa trong bồn là thằng nhỏ nó dựng dậy , 1 tay bé nắm thằng nhỏ vuốt vuốt, miệng thì lick ti , xong xuôi em cuối xuống bắt đầu BJ , lúc đầu chỉ ngậm phần đầu rồi lúc sau bé ngậm trọn vẹn thằng nhỏ nhịp lên xuống đều đặn và tui đã xả phát súng đầu tiên tê tái.
Màn tắm táp xong thì lên giường, bé khá vui tính và chủ động, dáng đẹp, nhất là vòng 1 bóp rất đã tay, bé đấm khá tốt, thêm đá nóng vs túi thảo dược giúp tui thư giãn đầu ốc , đấm xong còn hỏi có muốn ăn tí trái cây không nữa
Ngồi ăn trái cây chém gió xong với bé lại tiếp tục nằm xuống , cặp ngực to tròn của bé bắt đầu lướt trên lưng đùi rồi lật lại lướt trên ngực tui, chạm môi với bé rồi bé tiếp tục hôn dài xuống bên dưới , đánh thức thằng nhỏ bằng 1 nụ hôn trước khi trườn nuru, v4 của bé ướt át lướt trên người 1 lần nữa ngừng lại ngay thằng nhỏ rồi tung tuyệt kỹ cưỡi ngựa xem hoa phần 2 thật là phê , cái tư thế hẩy hẩy của bé làm tui liên tưởng đến những thứ thật đen tối kkk , rồi bé xoay người lại đưa v4 đến trước mặt rồi bảo tui làm lại cho em đi , tui hưng phấn quá húp khí thế , vét sạch tinh hoa của bé , bé rên quá trời làm tui càng lúc càng hứng, tư thế 69 huyền thoại kéo dài đc tầm 10p thì tui cũng hy sinh out nốt phát súng cuối đầy thỏa mãn.
Kết thúc bé mát xa đầu nhẹ nhẹ lại cho tui rồi dắt đi tắm, chia tay bé xuống làm tô mì gà ác hồi sức rồi tạm biệt Dubai , không quên gửi chú locker 50k
Đánh giá
V1: tròn trịa, bóp đã tay
V2: eo ót đầy đủ
V3: trơn lán , căng đầy
V4: khít, nước nôi đầy đủ
Tick 1200
Tip 1400
locker + giữ xe + lê tân 150k
Tạm biệt anh em, tui chính thức lên núi đây !

• Like
Điểm cảm xúc: lâm nam huỳnh phát

MrLE

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
14
153
52
45
0 ₿