Bình Tân ăn lễ sớm với bé 38

Lượt xem: 528

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
Lễ lộc gần tới cũng đc cty thương tình cho tí máu , máu ngoài bơm vào máu trong sôi sục , thế là kiếm chỗ để sục luôn , mò 1 hồi đọc bài bác nào đi bé 38 thấy cũng khá thích thế là alo hotline chốt cái hẹn với cơ sở sau giờ cơm.
Đến hẹn lại đi , bắt grab chạy qua Dubai rồi làm thủ tục xong lên phòng cũng như bình thường thay đồ vô xông hơi, ngồi đc chút chịu ko nổi chạy ra ngoài ngồi chơi luôn thì bé bước vô , dáng người đầy đặn, trắng trẻo nhìn rất hấp dẫn , em cầm khăn lau dùm tui rồi tâm sự mỏng 1 tí , vô bồn 2 đứa tắm cho nhau 1 hồi thành mò mẫn thả dê nhau luôn, bé còn ăn xúc xích trong bồn nữa phê lắm
lên giường bé đấm khỏe theo tui thì hơi yếu , nhưng bù lại nhiệt tình với vui vẻ nên tui thấy cũng hài lòng
đấm đc chút thì mần ăn tiếp, em trườn thái với đi lưỡi nhẹ nhàng, tới phần nuru thì tuyệtt vời vòng 4 ướt át mềm mịn, trượt tới đâu cảm giác đã tới đó, tới khi lật lại bé chơi cưỡi ngựa bắn cung phê xém out lun , rồi bé chủ động xoay người lại vô thế 69 để tui vét cho dễ , rồi out trong sung sướng
vệ sinh lại ôm bé dê nhau thêm tí nữa rồi về
đánh giá chung thì
v1 cam mỹ
v2 eo ót rõ ràng
v3 mền mịn
v4 ấm ướt ngon miệng
không uổng công lấy tiền lễ đi chơi , thiệt hại hết 1tr7 cho tic và tip chưa tính phí linh tinh

• Like
Điểm cảm xúc: Skyoshy